ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 👄Yes!นางแบบแคทวอร์ค36-24-36พรีเมี่ยมทุกจุด🏆 @Yesika ปาลับสุดยอดที่แรก🔞  (อ่าน 23493 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ประเดิมปี2023ด้วยของดีที่ผมเองยังหวง เปิดตัวที่นี่ที่แรก ดีกรีนางแบบ สวยสุดๆ ตาโต จมูกโด่ง ผิวเนียน ไร้รอยสัก สูง168 สัดส่วน 36-24-36 หุ่นนางแบบแต่โนตมเรียกว่าperfectพรีเมี่ยมไปหมด ไปชมกันเลยดีกว่าไม่ต้องพูดเยอะ

ปาเรียกน้ำย่อยซัก1ตัวก่อน โอย หุ่นโคตรพรีเมี่ยม

ด่วน! แจกปาลับอันเซน ชมจุกสวยๆพรีเมี่ยมไรสิ่งขวางกั้นที่แรก แจกทางpm สำหรับทุกคอมเม้น พิเศษเนื่องจากลงการบ้านช่วงวันหยุดยาวคนอาจเห็นน้อย เพิ่มวันแจกให้อีก1วัน เป็นหมดเขตวันพฤหัสที่9 มีนา 2023 เวลา 0.00น. ทยอยส่งให้ครบแน่นอนอดใจรอซักนิดเนื่องจากงานยุ่งมาก หลังหมดเวลาไม่มีการแจกแล้วนะครับเพราะน้องค่อนข้างระวังตัวมาก ขอยู่นานกว่าจะยอมให้แจก เพิ่งไปขอแจกเพิ่มอีก1วัน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะครับ

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงรูปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

หมดเขตแจกแล้วนะครับจะทยอยส่งให้กับเม้นที่เม้นก่อนเที่ยงคืนวันที่9 ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจและเม้นกันมาอย่างมากมาย แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะครับ

จัดส่งให้ครบหมดทุกท่านแล้วนะครับ

ช่องทางติดต่อร้านYesikaนะครับ

ออฟไลน์ GariGariKun

• ทุกนารีงามสรรพเมื่อดับเทียน
  • Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
อื้อหือ หุ่นน้องดีมาก ๆ ครับ  +1 ให้ละครับ
เมื่อสิ้นแสงเทียนส่องห้องสว่าง       
นางทุกนางสวยสมอุดมศรี
เพราะความมืดอำนวยความสวยดี     
ทุกนารีงามสรรพเมื่อดับเทียน

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาชมบรรยากาศร้านและการเดินทางซักหน่อย เนื่องจากปกติไม่ค่อยได้เที่ยวไกลจากบ้านตัวเองรอบนี้เลยต้องพึ่งพาGPSล้วนๆ แต่ไปไม่ยากเลยครับ

ร้านอยู่แถวลาดพร้าว71 ถ.สังคมสงเคราะห์ เด๋วด้านล่างผมจะทำlinkกดเข้าgoogle mapเอาไว้ให้นะครับ

หน้าร้านนะครับ สำหรับที่จอดรถต้องขับเลยไปอีก100เมตร

ที่จอดรถอยู่ตรงข้ามร้านC&Pการไฟฟ้าถึงแล้วเลี้ยวเข้าไปจอดได้เลย ที่จอดเพียบ

ชมบรรยากาศร้านซักหน่อยอันนี้รูปเซฟมานะครับเนื่องจากมัวแต่ตะลึงในตัวน้องและถ่ายแต่น้องจนลืมถ่ายรูปร้าน5555 ร้านสวยออกแนวเท่ๆ ห้องกว้างขวางดี

• *
          มาเริ่มกันเลย ส่วนตัวสนใจอยากไปที่Yesikaมานานแล้วแต่งานยุ่งจนไม่ได้ไปซักที คือไม่อยากขับรถไกลๆเลย แต่จริงๆไม่ได้ไกลเท่าไหร่55 สอบถามprให้แนะนำน้อง prส่งรูปมาให้ ห๊ะ โอโห สวยหุ่นอย่างปัง prบอก ผมจัดของดีให้พี่เลยนะครับ คือไม่รอเลย จองทันทีไม่ต้องคิดเยอะ นัดน้องไว้รอบแรกมาก่อนเวลาแป๊ปนึง น้องมาตรงเวลาเป๊ะ เปิดประตูเข้ามาโห เหมือนนางแบบเดินแคทวอร์คเข้าประตูมา ในใจคิดว่าจิงหรอวะ เราจะได้ฉะปะดะกับเกรดนี้จิงหรอวะ น้องมีชื่อพรีเมี่ยมๆเหมือนตัวน้องว่า แอชลีย์ น้องพาขึ้นห้องไปห้องบนสุดคือด้วยอายุ ขึ้น5ชั้นถึงกะแอบหอบ แล้วจะป่ามป๊ามไหวมั้ยนิกุ 55 ห้องนี้กว้างขวางแถมมีดีที่มีไฟสตูตั้งไว้ดวงนึง ช่วยในการถ่ายรูปมากๆ น้องมาชุดแรกในชุดสีดำ แค่เห็นนมน้องชายก็แข็งแล้ว ความสวยน้องทำเอาผมเขินม้วนไปหมด แต่กดถ่ายรูปรัวๆไม่ยั้ง55

• *
         น้องถามบอกว่าพี่กลัวหนูมั้ย ผมก็บอกว่าก็กลัวนิดหน่อย(จิงๆเกร็งเพราะความสวยแจ่มอ่ะนะ55) น้องบอกหนูดูดุ แต่จริงๆไม่ดุนะคะ อุยยย เจอประโยคนี้เข้าไปแทบจะจับมาฟัดซะเดี๋ยวนั้น แต่ใจเย็นไว้โยมเก็บปามาฝากเพื่อนๆก๊อน น้องเปลี่ยนชุดอีกชุดเซ็กซี่กว่าเดิม ถ่ายไปตัวงอไป

• *
          ตัดมาฉากสยิวกันเลยดีกว่าเพื่อนๆจะได้ไม่เบื่อ เด๋วรูปสวยๆของน้องจะมีให้ชมต่อด่านล่างนะครับ รอบนี้เรียกว่ายิงจนเมมเกือบเต็ม เพราะน้องสวยแจ่มเหมือนไปทริปถ่ายรูปนางแบบเลย แถมโพสท่าเก่งสุดๆก็มืออาชีพอ่ะเนอะ เลยถ่ายรัวๆเล่นเอาเหนื่อยกว่าทุกครั้งที่ถ่ายรูปเลย 55 เสร็จแล้วน้องก็พาเราเข้าห้องอาบน้ำ โอยยยดูหุ่น เรียกว่าใจเต้นตุ๊บๆๆๆทำอะไรไม่ถูกเลย

• *
น้องถูสบู่ให้อย่างนุ่มนวล ไอ้ผมก็ยืนตัวแข็งเลย เจอสาวสวยมากๆแล้วทำไรไม่ค่อยถูก55 เหมือนฝันที่มีของดีแบบนี้มาอาบน้ำให้

• *
หลังอาบเสร็จน้องก็พาผมมาที่เตียงสนามรบ ในใจก็คิดว่าสวยขนาดนี้ก็กลัวงานหล่น ไม่ทันไรน้องก็จับหนอนชาเขียวเข้าปากแบบสดๆ โอยมันโคตรฟิน ฝีมือการดูดไม่ธรรมดา

• *
ไม่ใช่แค่บวบสดน้องยังlickลูกบอลสองลูกให้อีก โอวพระเจ้า สาวสวยขนาดนี้กำลังทำแบบนี้ให้เรา กลิ่นตัวหอมๆยิ่งทำให้อารมณ์ขึ้น

• *
          น้องเลื่อนตัวขึ้นมา ริมฝีปากน้องมาประกบกับผม แลกลิ้นกันเบาๆ และเนิ่นนาน เป็นจูบที่หวานมากๆ กลิ่นตัวหอมสุดๆ โอยย ด้านล่างน้องก็ยังรูดหนอนให้ ทนไม่ไหวแล้วเฟร้ย เลยจับน้องนอนลงและระดมดูดเลียเต้าพรีเมี่ยมทั้งสองข้าง จุกดูดมันหมอหวานอร่อยมาก