ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสปาย April Spa  (อ่าน 475 ครั้ง)

ออฟไลน์ Molee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องสปาย April Spa
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2023, 01:26:13 PM »
เหงาและเหงา ไลน์ไปหา PR แนะนำน้องสปายมา จองทันทีไม่รอรีใดใด
ตัดมาที่ห้อง นอนคุยเล่นกันสักแพพ ไปอาบน้ำพอน้องถอดเสื้อผ้าออก ผมแทบคลั่ง หน้ามัธยม นมมหาลัยชัดๆ ตัวเล็กแต่นมสวยมากๆ
อาบน้ำอย่างเริศ สบายตัว น้องอาบน้ำให้ ขัดจรวดไปๆมาๆ แทบพุ่งอยู่เหมือนกัน ตัดมาที่ห้อง น้องบิ๊ววให้แบบ แทบตายคาปากน้องเลยน้องอมให้อย่างสุดเสียว แทบจะหลุดหายไปในปาก
ลินน้องระรัวที่หัวนมเรา มือรูดหำอย่างสุดเสียว มีเสียงคลอเบาๆ เจอแบบนี้ไม่ไหวจริงๆครับ แตกลั่นเตียงกันไปเลย
แนะนำชอบเด็กๆ นมใหญ่ๆ บู้หน่อยๆ สปาย April Spa ต้องไปโดนครับ