ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง อลิส April Spa (รังสิต คลอง1)  (อ่าน 895 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gosama

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง อลิส April Spa (รังสิต คลอง1)
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2023, 06:19:03 PM »
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา มีโอกาสได้ไปขึ้นกับน้อง อลิส April Spa (รังสิต คลอง1)
คอร์ส 1899
วันนี้เลยว่างมาส่งการบ้านน้องครับ  :044:
ใครหาแนวนักศึกษา หาค่าเทอมทางนี้ครับ

หน้าตา : 9/10
รูปร่าง : 8/10
งานบริการ : 10/10 น้องบริการดีครับ งานตามใจ
ความชำนาญ : 8/10 น้องบิ้วเก่งครับ

วันนี้อารมณ์อยากนวด ก็เลยหาน้องๆใกล้บ้าน
เจอน้องอลิส April Spa (รังสิต คลอง1) น้องใหม่สไตล์นักศักษา
หาค่าเทอมพอดี ดูไปดูมา ก็ Line ไปถาม PR ประจำร้าน น้องว่างไหมครับ
น้องว่างรอบแรกพอดีช่วงบ่ายๆ เพราะน้องบอกพึ่งกลับมาจากสอบ
ถึงเวลาก็เดินทางไปถึงร้าน  รัาน OK มากครับ ที่จอดรถเยอะดี
เข้ามาในร้าน PR ก็เข้ามาถามจองไว้ไหม เพราะร้านนี้ แนะนำจองนะครับ
มาครั้งที่แล้วเต็มเลยอดไป
รอน้องประมาณ 5 - 10 นาที น้องก็มารับขึ้นห้อง
เจอน้องอลิสครั้งแรกไม่ผิดหวังที่จองมาเลย
มาถึงห้องก็ชวนคุยปรับความรู้จักกันนิสนุง
หลังจากนั้นน้องก็อาบน้ำให้ครับ
มาถึงที่เตียง น้องบิ้วให้ และตามฉบับคอร์ส 1899
ฟินมากครับ   :035:
น้องบิ้วให้ผมได้อารมณ์ผมก็เริ่มมาบิ้วน้อง อลิสบ้าง
หลังจากนั้นน้องอลิสก็ขึ้นให้ครับ สไลย์ไปมาจนผมแตกผ่ายไป
ยังเหลือเวลา เลยให้น้องนวดให้ครับ
วันนี้ไม่ไหวเลยเอาแค่ยกเดียวครับ

เพื่อนๆ พี่ๆ มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนครับ  :048:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: น้อง อลิส April Spa (รังสิต คลอง1)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2023, 08:20:17 PM »
ม้าลายแบบนี้น่าสนมากฮะ :013: