ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องวันใหม่ เอพริล รังสิต  (อ่าน 646 ครั้ง)

ออฟไลน์ Smith457

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องวันใหม่ เอพริล รังสิต
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2023, 12:15:00 AM »
17 มีค. หลังจากประชุมเส๊ด เปิดดูโพสต์ของร้าน อ้าววว น้องวันใหม่เข้าร้านวุ้ยยย อิอิ
ได้โอกาสพอดีว่าง รีบจองน้องทันที โชคดีอีก น้องมีคิวว่างพอดีเรย
ถึงเวลา ตงดิ่งไปที่ร้าน รอสักพักน้องออกมารับ ยังน่ารักเหมือนเดิม น้องเดินนำพาขึ้นสวรรค์ เอ๊ยยย ชั้น3 รอแม่บ้านจัดห้องแปบบบบนึง...วันนี้ลูกค้าเยอะม๊วกกก... เอะมากทุกวันนี่หว่า 555
ตัดเข้ามาที่ห้อง พูดคุยสัพเพเหระ สักครู่ น้องพาไปอาบน้ำล้างตัวตามสเต็ป ระหว่างล้างตัวกะนัวเนียกันไป แทบทนไม่ไหว ออกมานอนรอน้องที่เตียงดีก่า สักพักน้องตามออกมา นวดตัวให้ก่อน นวดด้วยตัวสะด้วย อิอิ B2B  ได้อารมมาก..แทบทนไม่ไหว ขอ69น้อง ชืมน้ำหวาน กะไม่ขัดใจตามใจสุดๆ น้องใช้มือ ใช้ปากได้ดีมาก..แพ้แตกไปตามระเบียบ 1ยก
น้องรีบพาไปล้างตัว เพราะอยากให้เราแก้มืออีกยก 555
สรุปว่า ขึ้นยก2 ยกนี้สูสีกันขึ้น แลกคนละหมัด อย่างเมามัน พี่ไม่ถอย น้องกะไม่หนี สรุปแพ้แตกทั้งคู่ แต่รวมคะแนนแล้ว เราแพ้ไป 2-1..เดินลงเวทีมาแทบยืนไม่ไหว
ไม่รุว่า นัดหน้าจะขอแก้มือได้อีกมั้ย อิอิ
พี่ๆท่านไหน จะพิสูจฝีมือกะน้องเค้า ต้องฟิตร่างกายให้พร้อมมากๆนะคับ ไม่งั้นผลสรุป จะเหมือนผม 555

ออฟไลน์ Maverick_xxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: น้องวันใหม่ เอพริล รังสิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2023, 01:26:36 PM »
การบ้านหลานคนนี้เยอะจริงๆ ต้องลองแล้ว :91: :91: