ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: **กระทู้เตือนภัย เตือนคนเที่ยวไม่ว่าจะมือใหม่หรือมือเก่า ที่กำลังหลงรักเด็ก  (อ่าน 3846 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
มีคนมาปรึกษาผมเรื่องนี้บ่อยมาก  เลยอยากตั้งกระทู้เตือนภัยซะทีเดียวเลย  สำหรับบางคนที่ไม่กล้ามาถามผมด้วย

อย่างนี้ไม่ได้เรียกว่ารัก  แบบนี้เรียกว่าหลง

อยากให้ทุกคนตั้งคำถามกับตัวเองก่อนว่า คุณมีดีอะไรกว่าลูกค้าคนอื่นน้องถึงต้องเลือกรักคุณ  วันๆน้องเจอลูกค้าหล่อมากๆรวยมากๆ  คุณมีดีกว่าตรงไหน  ความรวยเป็นสิ่งที่ผู้หญิงไม่ว่าที่ไหนก็ชอบ เพราะเงินสามารถซื้อความสุขได้  และหลายคนก็พยายามเป ซึ่งตรงนี้ชัดเจนว่าคุณไม่ได้รักน้อง  แต่คุณต้องการเอาชนะใจน้อง เป็น ความอยาก เอาชนะ  มีน้องคนนึงทำงานเล้าจน์ด้วยบอกว่าตัวท้อปเล้าจน์จะไม่รับออฟไปข้างนอก  จะเรียกน้องมาต้องเปิดสิบดื่มก่อนเลย  แล้วห้ามมือปลาหมึกจับแขนจับมือไม่ได้  ทำตัวให้เข้าถึงยาก  จนสุดท้ายมีเสี่ยทุ่มทั้งบ้านทั้งรถใหม่เป็นชื่อน้องหมดเลย  ทั้งหมดนี่คือการอยากเอาชนะทั้งนั้น

เคยเห็นข่าวเสี่ยโอนไวมั้ย  เคยรู้สึกอยากด่ามันบ้างหรือเปล่า  คิดในทางกลับกัน คุณอยากโดนคนอื่นด่าว่าโง่กว่าควายหรือเปล่า

แล้วไม่คิดบ้างเหรอว่าสวยขนาดนี้หุ่นดีขนาดนี้น้องจะไม่มีผัวแล้ว  ที่บอกว่าไม่มีๆ บางทีเปิดห้องน้องมาผัวน้องอาจจะนอนแก้ผ้ารอบนเตียงน้องก็ได้  และพวกนี้ไม่ใช่แมงดาด้วย  เพราะเงินที่คุณเปน้อง น้องก็เอามาเปผัวตัวเองด้วยความเต็มใจ  บอกคำเดียวเลยนะถ้าน้องมีผัวแล้ว การที่น้องจะเลิกรักผัวเป็นสิ่งที่เป็นไปไม่ได้  อย่างเดียวที่เป็นไปได้คือผัวเอาจนเบื่อแล้วเลยทิ้งน้องไปมีคนอื่น  บางทีก็อยากจะสมน้ำหน้านะ  เด็กหลายคนที่มาทำงานคลั่งรักผัวมาก  จนมากพอที่จะมาหลอกเงินคุณเพื่อไปเปผัว

โอ้ยไม่เชื่อหรอก ผมเคยไปส่งน้องหน้าบ้านบ่อยๆนัดกันไปเที่ยวก็บ่อย  เออขอโทษนะคุณได้อยู่น้องยี่สิบสี่ชั่วโมงหรือเปล่า  คุณได้เข้าไปในบ้านน้องหรือเปล่าว่ามีใครอยู่ในบ้านบ้าง  เคยไปนอนค้างทั้งคืนที่ห้องคอนโดน้องมั้ย ไม่ใช่ไปชั่วโมงสองชั่วโมงกลับ  แล้วมานั่งคิดเองเออเองว่าไม่มีผัว  เสร็จจากคุณน้องก็แอบไปหาผัวที่คอนโดผัว แอบไปรับงานนอกคนอื่น  แอบไปเที่ยวกับลูกค้าคนอื่น  ใครที่คิดว่าตัวเองเก่งคุณตามไม่ทันน้องเค้าหรอก   ทางแก้มันมีนะไม่ใช่ไม่มี  ไปจ้างนักสืบตามสะกดรอยน้องทั้งวันทั้งคืน  ขอแค่ 7 วันรับรองรู้เรื่อง  เสียค่าจ้าง 50000+ ดีกว่าไปโดนน้องหลอกเป็นแสน

ข้อสุดท้ายผมอยากจะสรุปให้ฟัง  พี่ครับตอนนี้ผมเริ่มหลงเด็กคนนึง น้องไม่ใช่คนสวยมากแต่ไม่รู้ทำไมผมคิดถึงแต่น้องอยากไปหาแต่น้อง  ผมควรจะทำยังไงถึงหลุดพ้นตรงนี้ได้
ก่อนอื่นคุณต้องเข้าใจก่อนว่า ณ ตอนนี้คุณอยู่ในหมวดขาดแคลน  ไม่ค่อยพบเจอผู้หญิง เที่ยวแต่ร้านเดิมๆซ้ำๆ คิดเอาเองว่าคนนี้ดีที่สุด สวยที่สุด งานดีที่สุด เข้ากับเราได้มากที่สุด  ทั้งหมดคือสิ่งที่คุณมโนเองทั้งนั้น  เพราะฉะนั้นทางแก้มีอยู่ทางเดียวเท่านั้นคือต้องเที่ยวให้เยอะกว่าเดิม ไปเปิดหูเปิดตาร้านอื่นโซนอื่นบ้าง และที่เห็นผลทำให้หลายคนหายหลงและมาขอบคุณผม คือเที่ยวติดต่อกันอย่างน้อยห้าวัน ไม่ใช่วันเว้นวันแต่ต้องติดกัน ห้ามไปร้านเดิมที่เคยไป  เที่ยวเสร็จเหนื่อยเที่ยวเหนื่อยขับรถ กลับถึงบ้านนอน  ตื่นมาคิดต่อว่าพรุ่งนี้จะไปร้านไหนคนไหนดี  แรกๆอาจจะยังไม่หาย  แต่หลังจากห้าวันหายหลงทุกคน  ให้รู้ไว้ด้วยว่าวิธีทำให้หายหลงมันต้องใช้เงิน แต่ก็ยังดีกว่าคุณโดนน้องคนเดิมหลอกเป็นแสน  และอย่าพยายามหาวิธีอื่นที่จะทำให้หายหลงเพราะมันไม่มี

หลังจากนี้วิธีที่ยั่งยืนที่สุดคือเที่ยวให้เยอะ  ซ้ำร้านได้แต่ห้ามซ้ำคน  ทำตัวเองให้อยู่ในโหมดเหลือเฟือไม่ใช่หมวดขาดแคลน  สำหรับผมตอนนี้ผมเที่ยวทุกวัน  พยายามสร้างสต็อกเด็กผมไว้หลายๆคน ยอมรับว่าเที่ยวทุกวันเหนื่อยมาก เหนื่อยขับรถด้วย  แต่การที่คุณเหนื่อยการที่คุณไปเจอคนใหม่ทุกวันมีเด็กในสต็อกเยอะ คุณจะไม่รู้สึกว่าตัวเองขาดแคลนจนเพ้อหรือยึดติดกับผู้หญิงคนไหนเลย  ผมไม่ได้มาอวดว่าผมรวย แค่มาบอกวิธีที่คนอื่นไม่เคยรู้ แค่มาบอกวิธีที่ยั่งยืนที่คุณจะไม่มีวันหลงผู้หญิงคนไหนอีกเลย  อย่าทำตัวเหมือนสามล้อถูกหวยที่พอเงินเดือนพอโบนัสออกก็ใช้ๆๆๆๆ เพราะเงินมันมีวันหมด   คุณก็ต้องหารายได้เสริมไว้เที่ยว  ยิ่งหาได้ทุกวันคุณก็สามารถเที่ยวได้ทุกวัน  ผมไม่ได้เล่นหุ้นขุดคลิปโตบ้าบออะไรหรือทำอะไรที่ผิดกฏหมายด้วย

ใครรู้สึกหลงรักเด็กหนักๆมาคุยกับผมได้  ช่วงนี้บางทีผมก็ไม่ได้ตอบบางคนเพราะผมเหนื่อย

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
หัวใจของอีกา  ร้าวราน  ร้อนรุ่มด้วยความรัก
แม้อยากจะหยุดพัก  ก็พักไม่ได้
ถึงสายโลหิต  จะหลั่งไหล  จนชีพวาย
แต่สุดท้าย  ก็หยุดรักเธอ  ไม่ได้เลย
  :044:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ HOYT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
เมื่อก่อนเคยหลงเด็กเหมือนกัน
เพราะเขาคล้ายคนที่ผมเคยจีบสมัยเรียน
แต่ก็ต้องหักใจปล่อยวาง
เพราะหลังจากขึ้นงานเสร็จ ผม กับ น้องๆ มันก็ห่างไกลเหมือนอยู่กันคนละโลกแล้ว

ออฟไลน์ kissend

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยพาเพื่อนเข้าวงการ แล้วก็เตือนมันเรื่องการไร้ใจ ให้จบแค่ในร้าน แต่มันไม่ฟัง สุดท้ายก็ไปติดเด็ก จีบเค้า คบกัน แล้วก็เกิดปัญหา ผมก็รีบเข้าเคลมทันทีว่า บอกแล้วให้ไร้ใจ... ทำตัวเป็นผู้มีประสบการณ์สอนมัน...

แต่สุดท้ายก็เจอกับตัวอยู่ดี  เอาเข้าจริงจะบอกว่าเก่งแค่ไหน ไร้ใจมาได้แค่ไหน ไม่ว่าจะกี่คนต่อกี่คน อาจเป็นเพราะคุณยังไม่เจอคนที่คลิกกับคุณจริงๆแค่นั้น ถ้าเจอคนที่เข้ากันได้เป๊ะ มันก็เหมือน Jigsaw ที่ต่อได้ลงตัว เธอสะกิดเบาๆ กำแพงไร้ใจที่คุณสร้างไว้ มันก็พังทลายลงอย่างง่ายดาย

ผมเชื่อว่าเหล่าเทพในที่นี้ "เกือบ" กันมาแล้วทั้งนั้นแหละ ประเภทที่แบบ อีกนิดเดียว อีกนิดเดียว กำแพงไร้ใจก็จะพังแล้ว ถ้ายังเที่ยวต่อก็อาจจะเจอดีเข้าสักวันก็ได้

ออฟไลน์ hidetox

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
น่าจะเอาใว้สอนตัวเองมากกว่ามั้ง  :034:

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
คำเตือนจากผู้มีประสบการณ์ ผมเฉย ๆ ครับ น้องยิ่งหว่านเสน่ห์ใส่เรา งานยิ่งดี ไลน์ที่น้อง ๆ ขอผมปิดแจ้งเตือนหมด วันไหนว่างค่อยตอบ สะดวกก็ไปหาที่ร้าน

น้องที่นัดนอก ตามลูกค้า
ต้องมีปัญหาด้านใดด้านหนึ่งแน่นอน(ส่วนมากก็เรื่องเงิน)

อย่าได้เผลอคิดว่านัดนอก จะประหยัดกว่าในร้าน
อย่าเผลอคิดว่าน้องมีใจ
แค่นี้ก็Happy ในการเที่ยวแบ้วครับ

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ตาแก่คนไหนเคยบอกจะแต่งงานกับเดกนกป จัดการระบบความคิดตัวเองให้ได้ก่อนมาสอนคนอื่น

ออฟไลน์ Arthurann

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
 :013: งั้นผมคงเป็นคนที่โชคดี เพราะไม่เคยเลยสักครั้งตั้งแต่ครั้งแรกที่หัดเที่ยว ที่จะเผลอใจอะไรแนวนี้เลย ไปเพื่อระบายความ.... เฉยๆ 5555 จริงๆเจอน้องออดอ้อนน่ารักก็เยอะ แต่ผมไม่เคยอินไปด้วยเลย เรามาเพื่อจ่ายและระบายแบบสุภาพ จบเจ๊าไม่เคยซ้ำด้วย ผมว่ายุคนี้คนที่ใจอ่อนคงมีน้อยมากกกก

ออฟไลน์ mmmiiiccc

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
บอกตัวเองเหอะ 55555555555555

บอกจะเลิกเที่ยว บอกจะเลิกโพส ก็โพสอยู่นั่นแหละ

ออนไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8