ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไอรีน สาวสวยตัวเล็กไฟหน้าใหญ่บึ้มๆ @coffee room พระราม 3 ปลาแจ่มๆ  (อ่าน 15157 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
น้องไอรีน สาวสวยรูปร่างเล็ก แต่ไฟหน้าใหญ่บึ้มๆ จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยมาก ส่วนเรื่องงานนั้นจัดว่าแซ่บมาก ยิ่งการใช้ปากของน้องนี่ไม่เป็นสองรองใครแน่นอน  :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
วันนี้ได้มีโอกาสมาเยือนร้านนี้อีกครั้ง มาแบบไม่ได้นัดน้องคนไหนไว้เลย กะว่าจะมาดูน้องๆที่นี่ก่อน พอไปถึงร้าน PR ก็แนะนำน้องมาให้ดู สุดท้ายไปสะดุดอยู่ที่น้องไอรีน น้องลงมาส่งยิ้มมาให้ สอบถามไปที่ทางร้าน ทางร้านก็แนะนำว่าน้องคนนี้เด็ดจริงๆ พร้อมส่งรูปไฟหน้าน้องมาให้ดู พอผมเห็นนี่จองโดยด่วนเลยครับ :044:

• *
จากนั้นน้องก็พาไปที่ห้อง บังเอิญจริงๆวันนี้ได้ห้องเดิมที่เคยขึ้นกับน้องนาเดียร์เมื่อครั้งที่แล้ว หลังจากเข้าห้องมาแล้วก็มีการพูดคุยทักทายกันเพื่อละลายพฤติกรรมกันไป สักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำ :044:

• *
ตัดมาที่ห้องอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดดีตามมาตรฐาน น้องเอาใจใส่ดีมากคอยถามอยู่ตลอดเวลาว่าน้ำร้อนไปไหมน้ำเย็นไปไหม หลังจากที่น้องอาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็ให้ผมไปนอนรอที่เตียง :044:

• *
ตัดมาที่เตียง น้องผลักผมนอนลง จากนั้นน้องก็เข้ามาไซร้ที่ซอกคอผม กลิ่นหอมจางๆจากตัวของน้องมันช่างปลุกอารมณ์ดีนัก จากนั้นน้องก็เลื่อนลงมาใช้ปากดูดไปที่นมของผม ส่วนมือของน้องตอนนี้ก็ลงไปจัดการกับน้องชายของผม :044:

• *
น้องใช้มหาเวทย์ดูดาวจัดการกับน้องชายของผม น้องเป็นหนึ่งไม่กี่คนที่ผมบอกเลยว่าน้องใช้ปากเก่งมากๆ ไม่ว่าจะเป็นการใช้ลิ้นหรือว่าการดูดที่รุนแรง มันทำให้ผมเสียวจนแทบจะคาปากน้องให้ได้  :044:

• *
การใช้ปากของน้องนี่เป็นทักษะเฉพาะตัวของน้องจริงๆ เริ่มจากน้องใช้ลิ้นเลียวนไปที่ปลายโคนของน้องชายผม แล้วน้องก็ค่อยๆใช้ปากของน้องจัดการกับน้องชายของผม โดยน้องค่อยๆไล่ดูดน้องชายผม จากปลาย โคนค่อยๆไต่ระดับลงมาเรื่อยๆ จนสุดท้ายน้องชายผมก็เข้าไปอยู่ในปากน้องจนเต็มลำ น้องใช้ปากของน้องรูดขึ้นลงกับน้องชายของผม พร้อมกับพลังดูดที่รุนแรงของน้อง มันทำให้ผมนี่นอนตัวเกร็งจนแทบจะแตกคาปากซะให้ได้ ผมเลยต้องเป็นฝ่ายบุกน้องบ้าง :044:

• *
ผมให้น้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อนเลย น้องจัดการใช้ปากของน้องจัดการกับน้องชายของผมอีกรอบ จากนั้นน้องก็เอืัอมือไปหยิบซีดีมา แต่ปากของน้องยังจัดการกับน้องชายของผมอยู่ น้องส่ง CD มาให้ผมแกะซองออก น้องบอกกำลังฟินกับน้องชายพี่อยู่ ไม่อยากถอนปากออก ผมจัดการแกะซองซีดีออกแล้วส่งไปให้น้อง  :044:

• *
น้องรับซีดีมาและจัดการโหลดใส่น้องชายผมทันที จากนั้นน้องก็ขึ้นมาคร่อมที่น้องชายผม แล้วน้องก็เริ่มขย่มน้องชายผมจากช้าๆและค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ ไฟหน้าคู่ใหญ่ของน้อง ลอยเด่นอยู่ตรงหน้าของผม ผมจึงใช้มือของผมทั้งสองข้าง บีบ ขยำนมของนัอง อย่างมันมือเลย สักพักผมก็คว้าตัวน้อยลงมากอด ใช้มือทั้งสองข้างจับไปที่บั้นท้ายของน้อง ให้มั่น จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิ ของน้องในท่าที่กำลังนอนกอดกันอยู่ น้องคงเสียวมากๆเพราะน้องกอดผมแน่นมากๆ พร้อมกับเสียงครางของน้องที่ดังอยู่ใกล้ๆหูของผม :044:

• *