ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่านไปจัดตัวเเรง น้องพิม PY spa ของเเรงฝั่งธน มีปลาเน้นๆ  (อ่าน 2742 ครั้ง)

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
พีอาร์สุดสวยคนสนิทเเนะนำให้มาจัดหน่อย มีน้องงานดีๆเเรงๆ เเบบที่เราชอบ
พบเจอหน้านิ่งๆ ตัวเล็กๆ เเนวบางกรอบ เห็นเเล้วสงสัยนิดๆไหวหรอ พีอาร์คนสวยบอกซ่อนรูปนะ
ขึ้นไปพบเจอ ว้าวว ไม่ได้ซ่อนรูปอย่างเดียวนะ งานยังบันเทิงสุดๆอีกต่างหาก ชอบที่เราก็ถามตามมารยาทว่าชอบให้ทำไรเเละไม่ชอบให้ลูกค้าทำไรบ้างหรอ
น้องดันตอบว่า งานหนูได้หมดพี่ อยากได้เเบบไหนบอกเลย ได้ใจเเบบนี้ ชอบจริงๆ ยังไงก็ตั้งอยู่ในความปลอดภัยด้วยนะครับพี่ๆน้องๆ ยืดอกพกCDด้วยหรือถามน้องเลยมีCD พร้อมอยู่เเล้วเเระ หุ่นมีน้ำมีนวลกว่าที่เห็นตอนใส่ชุด บีบมันดีหน้าอก เนียน ไม่มีรอยสัก
เอาเป็นว่า สงกรานนี้ ไม่มีที่ลงไปหาน้องได้นะครับ น้องไม่ได้หยุด พร้อมทำงานอยู่ที่ร้าน รอปลดปล่อยความเหงียนของพี่ๆ
น้องอาจจะดูธรรมดา เเนวตัวเล็ก สเปคเสี่ย เเต่ถ้าพี่ๆชอบเรื่องงานดีๆ งานถึง บันเทิงได้ทุกอย่าง เเนะนำลายเเทงนี้ครับ
น้องพิม PY spa ไปจัดเลยไม่ผิดหวังครับบบ :044:

:O

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
ฝากน้องงานดีๆคนนี้ไว้ด้วย หยุดยาวนี้ไปหาได้ น้องพิม Py spa

:O

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม แจ่มเลย  :048: