ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 💋 ปะทะMCสาว หน้าโคตรเอ๊กซ์ ทรงโคตรแซ่บ🌹 Valentine 🌹 @Yesika +ปาmp4 4K 🎬  (อ่าน 16405 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1090

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน พบกันอีกเช่นเคย ช่วงนี้จะอยู่แถวๆลาดพร้าว เพราะเด็ดๆเยอะต้องเก็บให้หมด วันนี้พาทุกท่านมาพบกับ MCสาว หน้าโคตรเอ๊กซ์ แค่เห็นหน้าก็อยากYESแล้ว หุ่นก็สะบึมเห็นแล้วน้ำลายไหล ไปชมกันเลยดีกว่า

ปาเรียกน้ำย่อยซักหน่อยครับ

ด่วน! แจกปาmp4 ความคมชัดระดับ4K สั้นๆแต่ดูแล้วเสียวหัวแน่นอน สำหรับทุกคอมเม้นเป็นเวลา3วัน แจกให้ครบแน่นอน หมดเขตวันที่ 2 เมษายน เวลา 0.00น รีบเม้นกันเข้ามาเลยครับ ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ปิ๊งป่อง หมดเวลาแล้วนะครับ จะตัดส่งที่เหลือให้ครบหมดทุกคนนะครับ งานยุ่งนิดหน่อยบางคนอาจจะได้ช้า เด๋วจะรีบส่งให้ครบนะครับ สำหรับคนที่ไม่ทันไม่ต้องเสียใจ เร็วๆนี้พบกับของโคตรดี ตัวท๊อป ตัวตึง แน่นอน คอยติดตามได้เลยครับ

🍿👀🎞****สำหรับผู้ที่เปิดclipในมือถือแล้วดูไม่ได้ ให้copy linkไปเปิดใน chromeหรือbrowserตัวอื่น กดdownloadลงเครื่อง แล้วใช้ app VLCเปิดไฟล์ จะสามารถดูได้ครับผม****🍿👀🎞

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

ช่องทางติดต่อร้านYesikaนะครับ

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาชมบรรยากาศร้านและการเดินทางซักหน่อยครับ

ร้านอยู่แถวลาดพร้าว71 ถ.สังคมสงเคราะห์ เด๋วด้านล่างผมจะทำlinkกดเข้าgoogle mapเอาไว้ให้นะครับ

หน้าร้านนะครับ สำหรับที่จอดรถต้องขับเลยไปอีก100เมตร

ที่จอดรถอยู่ตรงข้ามร้านC&Pการไฟฟ้าถึงแล้วเลี้ยวเข้าไปจอดได้เลย ที่จอดเพียบ

ชมบรรยากาศร้านซักหน่อย ผมลืมถ่ายรูปห้องมาอีกเช่นเคย ร้านจะออกแนวเท่ๆ ห้องกว้างขวาง สะอาด ดีเยี่ยม

ออฟไลน์ Bright1234

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ติดตามครับ

• *
          มาเริ่มกันเลย วันนี้รถติดเล็กน้อยก่อนถึงร้าน อากาศค่อนข้างร้อน เจอหน้ายิ่งทำให้ร้อนรุ่ม น้องพาขึ้นห้องประจำชั้น5แค่เดินขึ้นก็หอบแล้ว จะไหวมั้ยนิตรู กับสาวHOTขนาดนี้ เริ่มต้นจับปากันก่อน แหม่ทั้งหน้าทั้งหุ่นน้องมันยั่วยวนจิงๆ อดทนไว้ก่อนลูกพ่อออ จากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำปกติเห็นหุ่นน้องชัดๆก็ทำให้จูโด้ทันที ตัดภาพมาที่เตียงสนามรบ น้องบอกตอนพี่มาน้องนอนอยู่ พี่บิ้วให้น้องก่อนนะ อ่ะได้ไม่มีปัญหา ผมเองก็อยากขย้ำน้องอยู่แล้ว พอน้องนอนลงผมก็ไม่รอช้า เข้างับสองเต้าบึ้มๆทันที จุกเล็กสวย ดูดมันส์สุดๆๆๆๆ

• *
หลังจากดูดสองเต้าอย่างเมามันส์แล้ว ก็เลื่อนหน้าไปประกบปากน้อง ลิ้นพันกันอย่างเมามันส์ ด้านล่างมือผมก็ไปทักทายน้องสาวของน้อง

• *
หลังจากประกบปากเสร็จผมก็ระดมจูบน้องไล่ลงมาจากคอ แวะทักทายสองเต้าอีกรอบ จุ๊บที่ท้องสวยๆ ลงมาถึงอาหารทะเลที่โคตรน่ากิน จะรออะไร มันต้องซดสิครับแบบนี้ หอมอร่อยโคตรๆ น้องเริ่มร้องเสียงดัง ผมทั้งเลียเน้นดูดอย่างเมามันส์

ออฟไลน์ tora

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
สุดยอดครับ รอคลิปเลย

ออฟไลน์ GariGariKun

• ทุกนารีงามสรรพเมื่อดับเทียน
  • *
  • Like: 2
น้องหุ่นดีมากเลยครับ ขาวเนียนน่าตามลอกมาก
เมื่อสิ้นแสงเทียนส่องห้องสว่าง       
นางทุกนางสวยสมอุดมศรี
เพราะความมืดอำนวยความสวยดี     
ทุกนารีงามสรรพเมื่อดับเทียน

• *
แล้วก็ถึงตาน้องเอาคืนบ้าง พอผมนอนลงปุ๊ปน้องก็ลงไปจู่โจมหนอนชาเขียวทันที

ออฟไลน์ Mr.johnsmith

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ปาดีมากครับพี่ชาย