ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดกระปู๋ปัจจุบัน มีร้านไหนให้น้องตรวจโรคเป็นระยะๆ บ้างไหมครับ  (อ่าน 2422 ครั้ง)

ออฟไลน์ newbaby191

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
รบกวนสอบถามครับ ร้านนวดกระปู๋ในปัจจุบัน มีร้านไหนเขาให้น้องๆ ที่บริการเราไปตรวจโรคเป็นระยะๆ บ้างไหมครับ หรือว่าให้น้องๆ ดูแลตัวเองกันเอง อันนี้แค่อยากรู้นะครับ พี่ๆคนไหนพอดีข้อมูลบ้าง

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
เท่าที่รู้ ไม่มีร้านไหนบังคับให้น้องไปตรวจหรือพาน้องไปตรวจนะครับ อยู่ที่ตัวน้องในร้านเองว่าต้องการไปตรวจหรือไม่เพราะอะไร

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ถ้ากลัว .. อย่าเที่ยว อยู่บ้าน ชักว่าวครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ผมตอบให้อีก 1 เสียง
ไม่น่ามีร้านใหนให้น้องตรวจนะครับ สำหรับ นกป.  แต่ถ้าใครเที่ยวอยู่แนะนำให้ตรวจครับ.  800-1200 สำหรับ รพ.เอกชน
ผมตรวจอยู่เรื่อยๆ บางทีโดน พยาบาลถามว่าตรวจทำไม ผมบอกเอาแรงไปถุงขาด นางบ่นจริงจังมาก ทีหลังเอาเบาๆก็ได้. ...  :019: ค่าตรวจแพง แถมโดนบ่นอีก 555

ถ้ากังวล แต่ยังอยากเที่ยว ควรเตรียมถุงยางคุณภาพดี 001,002,003 ไปเอง

งดทาสี แลกลิ้น ใช้มือให้แข็งแล้วใส่ถุงเลย
อมเปื่อย ใช้มือ ท่าใหนได้หมด แค่นี้ก็เสียวแย่แล้ว หมดกิเลศ กลับบ้านฝันดี

เพื่อนผมเคยเอาแล้วถุงหลุดคา He ตอนใหน ไม่รู้ตัว. มันตกใจมาก แต่น้องตกใจกว่า
...
น้องมันบอกหนูตรวจบ่อย พี่จะกลัวทำไม หนูต้องกลัวพี่มากกว่า พี่ตรวจบ้างป่าว
 :012:

• *
ผมตอบให้อีก 1 เสียง
ไม่น่ามีร้านใหนให้น้องตรวจนะครับ สำหรับ นกป.  แต่ถ้าใครเที่ยวอยู่แนะนำให้ตรวจครับ.  800-1200 สำหรับ รพ.เอกชน
ผมตรวจอยู่เรื่อยๆ บางทีโดน พยาบาลถามว่าตรวจทำไม ผมบอกเอาแรงไปถุงขาด นางบ่นจริงจังมาก ทีหลังเอาเบาๆก็ได้. ...  :019: ค่าตรวจแพง แถมโดนบ่นอีก 555

ถ้ากังวล แต่ยังอยากเที่ยว ควรเตรียมถุงยางคุณภาพดี 001,002,003 ไปเอง

งดทาสี แลกลิ้น ใช้มือให้แข็งแล้วใส่ถุงเลย
อมเปื่อย ใช้มือ ท่าใหนได้หมด แค่นี้ก็เสียวแย่แล้ว หมดกิเลศ กลับบ้านฝันดี

เพื่อนผมเคยเอาแล้วถุงหลุดคา He ตอนใหน ไม่รู้ตัว. มันตกใจมาก แต่น้องตกใจกว่า
...
น้องมันบอกหนูตรวจบ่อย พี่จะกลัวทำไม หนูต้องกลัวพี่มากกว่า พี่ตรวจบ้างป่าว
 :012:

ขอบคุณครับ จริงๆ ผมไม่ได้กลัวนะ เพราะปกติผมเที่ยวแค่ระดับ 2 ไม่ไปถึง 3 ผมแค่สงสัยเฉยๆ น่ะครับ

• *
เท่าที่รู้ ไม่มีร้านไหนบังคับให้น้องไปตรวจหรือพาน้องไปตรวจนะครับ อยู่ที่ตัวน้องในร้านเองว่าต้องการไปตรวจหรือไม่เพราะอะไร

ขอบคุณทีมาตอบคำถามครับ

ออนไลน์ Ellie House Spa เปิด 12:00-01:00 โทร 096-3539296

• KapooClub Spa
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 0
ที่ร้านเรามีบังคับตรวจเด็กประจำทุกๆ 6 เดือน พร้อมฉีดวัคซีนป้องกัน หากเป็นน้องเวียนร้านเราจะใช้วิธีตรวจด้วย Rapid HIV Test โดยชุดอุปกรณ์ และวิธีการตรวจได้รับการแนะนำจากคลินิคนิรนามสภากาชาดไทยค่ะ

ปล. ในกรณีในระหว่างทำกิจกรรมเกิดเหตุฉุกเฉิน ทางร้านมีนโยบายให้น้องรับ เป็ป (PEP)

• *
ที่ร้านเรามีบังคับตรวจเด็กประจำทุกๆ 6 เดือน พร้อมฉีดวัคซีนป้องกัน หากเป็นน้องเวียนร้านเราจะใช้วิธีตรวจด้วย Rapid HIV Test โดยชุดอุปกรณ์ และวิธีการตรวจได้รับการแนะนำจากคลินิคนิรนามสภากาชาดไทยค่ะ

ปล. ในกรณีในระหว่างทำกิจกรรมเกิดเหตุฉุกเฉิน ทางร้านมีนโยบายให้น้องรับ เป็ป (PEP)

ดีจังครับ เสียดายร้านอยู่ไกลบ้านไปหน่อย ไม่งั้นคงได้แวะไปใช้บริการ

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
ร้านที่คิดแบบข้างบนเนี่ย มันก็มองได้หลายมุมนะครับ เหอ ๆ ๆ  :92: :92: :92: