ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Ananta massage เปิดใหม่แถวห้าแยกปากเกร็ดมีใครเคยไปบ้างครับ  (อ่าน 4072 ครั้ง)

ออฟไลน์ Azirny

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากทราบเรทราคาและรีวิวจากท่าที่เคยใช้บริการบ้างครับ

ออฟไลน์ Coca

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
รอด้วยคนครับ พึ่งรู้ว่าร้านเปิดใหม่
เป็นร้านแนวไหนรึครับ

ออฟไลน์ Auto2565

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ไปมาครั้งนึงครับ  2ชม.  900
+งานจบ  จบได้2ครั้ง  3ใบเทา  จบ1ครั้งน้องเรียก2ใบเทา
เรื่องตรงปก ก็ไม่ตรงปกสักเท่าไร อาบน้ำเอง นวดให้ก่อน
นวดดี นวดมืออาชีพ

• *
น่าจะเป็นร้านนวด สปา จริงๆ
 น้องไม่ค่อยตรงปก ดร้อปเยอะ
เคยไปแถวสามย่านร้านนึง
ดร้อปจากในรูปเยอะอยู่ นวดใกล้เสร็จ
น้องบอกเรต จบ 2 เทา 1 ม่วง
ซึ่งผมว่ามันแพงไป ราคานี้นวดพริตตี้ดีกว่า
เด็กสวย น่ารักกว่าด้วย

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ไม่เคยไป  :92: แต่ขอแนะนำงานร้านแนวนี้ครับ  ร้านเป็นร้านนวดแฝง (นวดนาบ) แล้วแต่ใครจะเรียกชื่อครับ

ห้องนวดแยกห้องส่วนตัว มีห้องน้ำที่ขนาดเล็ก อาบได้คนเดียว  ค่าชม.นวด เรท 500-800 แล้วแต่ร้าน
งานแนวร้านแบบนี้ เด็กนวดได้ จริงจังได้ คลายเส้นได้ และ รับออปชั่นได้หลากหลายแล้วแต่คุย
บางร้านคุมราคาออปชั่นให้เท่ากัน บางร้านแล้วแต่เด็กตั้งราคาเอง
ร้านกินค่าหัวคิวตามเรทชม. ออปชั่นน้องรับเองเต็มเม็ดเต็มหน่วย

จากที่ผมไปเซอเวย์มารวมได้ 7 ร้านแล้วในช่วงปีที่ผ่านมา
- อาบน้ำ : งานอาบน้ำให้ลค.ไม่มี ถ้ามีก็แค่อาบทั่วไปไม่ได้เน้นนัวเนีย
- นวด : นวดดี นวดเน้น รีดเส้นได้ เก่งมากเก่งน้อยแล้วแต่น้อง
- นาบ : อันนี้ตัวใครตัวมัน จะจัดน้องยังงัย แต่ส่วนใหญ่ผมโดนจัดตามเสตปน้อง

#ปัญหาส่วนตัวผมก็มีตรง ที่พอเจอเด็กไม่ค่อยตรงปก+น้องเองก็แนวทำงานจริงจัง
ไม่ได้ปล่อยให้เรานัวเนียไรมาก ผมก็ปล่อยให้ wot จบๆไปเลยเกมส์ไม่ค่อยยาว
เป็นประสบการณ์ส่วนตัวนะคับ ใครอาจจะได้งานที่แตกต่างกว่า แชร์กันครับผม

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
 :84:ที่เคยเจอนะะะครับ

1.ถ้าเน้นนวดนั้น ดีนะผมว่าเพราะว่เด็กนวดเป็น
2. ออฟฟชั่นราคาสูง
3. พอรวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด แล้วเทียบกับ นกป นกป ดีกว่าแน่ๆ เพราะเด็กกว่าสวยกว่าแต่แค่นวดไม่เป็น
4. ราคาจบตั้งแต่ 1.5 2.0 3.0 และ3.5
5. น้องๆหลายคนจะบอกว่า ค่านวดน้องจะไม่ได้เลยแม้แต่บาทเดียว ต้องอาศัยทำออฟชั่น

มาแชร์กันได้นะครับ จริงๆผมชอบนวดมาก แต่พอเจอค่าออฟชั่นก็ไม่ค่อยอยากไปเลย สรุปนอนเมื่อยตัวต่อไป น้องชายสบายอยู่คนเดียววว

• *
ไปมาครั้งนึงครับ  2ชม.  900
+งานจบ  จบได้2ครั้ง  3ใบเทา  จบ1ครั้งน้องเรียก2ใบเทา
เรื่องตรงปก ก็ไม่ตรงปกสักเท่าไร อาบน้ำเอง นวดให้ก่อน
นวดดี นวดมืออาชีพ

ดร้อปจากปกกี่เปอร์เซ็นต์ครับ
พี่นวดกับน้องชื่ออะไรครับ