ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของ บางกรอบ อกตู้ม น้องเกรซ@April spa  (อ่าน 773 ครั้ง)

ออฟไลน์ ้hotasura

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ลองของ บางกรอบ อกตู้ม น้องเกรซ@April spa
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2023, 12:19:42 PM »
การบ้านค้างส่ง เดือนที่แล้วได้แวะไป April Spa  แถวรังสิตเห็นน้องเกรซมาสักพักยังไม่มีโอกาสได้ขึ้นเลย พอดีว่างๆน้องมาเลยจัดเลย

หน้าตาแซ่บมากผิวขาวมาก แต่รูปร่างนางแบบเลยนี่สิ ชอบสุดๆ น่ารักครับ เหมือนในรูปเลย ตัวเล็กไฟหน้าใหญ่ หลังจากเข้าห้องก็นั่งคุยกันนิดหน่อย พอทำความคุ้นเคยเสร็จก็อาบน้ำกัน อาบไม่นานครับ
แป๊บเดียวเสร็จ อาบน้ำนะครับ 555+ จากนั้นมาที่เตียงก็ แน่นอนครับ นัวกันอย่างมัน น้องอารมณ์ร่วมสุดๆครับ เป็นธรรมชาติมาก ฟิวแฟนเลยทีเดียวน้องจัดหนักรัวๆ สบายตัวเลยครับ
แนะนำเลยครับ น้องเกรซ หน้าตาเป็นยังไงจริงๆออกแนวลูกคุณหนู ตัวเล็ก บางกรอบ อกตู้ม แนะนำครับไม่ผิดหวัง :044: