ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเกรซ april spa  (อ่าน 877 ครั้ง)

ออฟไลน์ aofkubbb2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องเกรซ april spa
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 07:26:37 PM »
ส่งการบ้านน้องเกรซ april spa เดินเข้าร้านไปเจอหน้าพีอาร์เข้ามาต้อนรับอย่างดีเอาน้ำมาให้ดื่ม นั่งรอแป๊บนึงน้องเดินออกมาโชว์ตัว น้องตัวเล็กน่ารักมากครับพอเลือกคอร์สเสร็จน้องก็พาเดินขึ้นไปน้องพูดจาดีไม่เร่งงานไม่เร่งเวลา พอถึงห้อง เพิ่งรู้ว่าน้องตัวเล็กแต่ไฟหน้าไม่ได้เล็กตามตัว ไฟหน้าน้องทำมาครับใหญ่พอดีไม่แข็ง นุ่มมากๆ น้องบริการดีอาบน้ำให้สะอาดมากพอถึงเตียงงานนวดน้องดีมากน้องสเปย์เก่งสเปย์ดี น้องสเปย์ถุงนะครับ และใช้มือก็เก่งมาก ถ้าหยิบจะจับอะไรน้องให้จับได้หมดไม่มีข้อห้ามอะไรทั้งนั้น หลังจากเสร็จกิจน้องก็ไม่เร่งให้เราลงนวดให้เราต่อจนใกล้หมดชั่วโมงครับผมให้คะแนนเก้าเต็ม 10 เลยครับ ปกติน้องน้องร้านนี้คิวเต็มค่อนข้างไวในช่วงเย็น ผมต้องจองไปถึงได้เจอน้อง น้องคนอื่นๆก็เหมือนกันถ้าไม่จองได้ไปนั่งรอเก้อแน่แน่