ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องป๊อปปี้ แห่ง April spa  (อ่าน 474 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องป๊อปปี้ แห่ง April spa
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2023, 07:40:28 AM »
เมื่อวันก่อนได้มีเวลาว่างอีกครั้งครับ เลยนึกถึงร้านในดวงใจขึ้นมา ผมขึ้นกับน้องที่ร้านนี้มาหลายคนแล้วครับ ซึ่งก็ได้ น้องPR แนะนำให้ทุกครั้ง ทำให้เชื่อกันได้ว่าไม่เคยแนะนำแล้วผิดหวังเลย :048:
แต่มาคราวนี้น้องๆ เข้าร้านเยอะมากจนเลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว สุดท้ายก็เลยเลือกน้องป๊อปปี้ซ้ำอีกครั้ง

เมื่อไปถึงร้าน น้องก็รอพร้อมอยู่แล้ว น้องพูดจาน่ารักเหมือนเดิม ชวนกันไปอาบน้ำ งานอาาบน้ำตามปกติครับ
จากนั้นมาต่อที่เตียง น้องก็จัดการบรรเลงเลยครับ งานบิ้วถือว่าดีเลยทีเดียว :032:

จากนั้นก็เป็นผมเป็นฝ่ายรุกบ้าง แค่เริ่มดูดนมน้องก็ร้องเสียวมากแล้วครับ น้องตามใจทุกอย่างครับ ไม่หวงตัว น้องมีอารมณ์ง่าย แตะนิดเดียวก็แฉะแล้วครับ
จนสุดท้ายผลัดกันรุกรับจนผมจบสกอร์ไปที่ 1 น้ำ  :044:

สรุป
หน้าตา 9
หุ่นเด็กๆ ยกง่ายๆ 9
อาบน้ำ 10
นวด 10
ฟิลลิ่งแฟน 100

ออฟไลน์ Maverick_xxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: น้องป๊อปปี้ แห่ง April spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2023, 10:42:24 AM »
น่าอิจฉา จริงๆครับ ตัวTop ประจำร้านเลย