ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้อง 164 april spa ซ้ำรอบที่ 2 แล้วครับ  (อ่าน 492 ครั้ง)

ออฟไลน์ aofkubbb2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง 164 ยังงานดีเหมือนเดิม รีวิวอีกรอบสำหรับคนไม่เคยขึ้นน้องครับ ครับน้อง 164ผิวขาวโอโม่ ไม่ใช่สายบางกรอบนะครับน้องมีน้ำมีนวลแต่ก็ไม่ถึงกับอวบ ไฟหน้าน้องทำมาใหญ่มากแล้วก็นิ่มมากๆด้วยทรงสวยสุดสุด เรื่องหน้าตาผมให้เก้าเต็มสิบ หน้าตาน้องไม่ได้ออกไปทางสวยคม แต่ออกไปทางผู้หญิงน่ารักครับ น้องเป็นผู้หญิงเฟรนลี่ค่อนข้างอัธยาศัยดีทำให้เรารู้สึกสบายสบายพูดคุยกันตลอด งานอาบน้ำถือว่าน้องทำได้ดีมากครับ อาบสะอาดทุกจุดทำความสะอาดทุกจุด และอาบให้ทั้งก่อนและหลังเสร็จงาน เรื่องเนื้องานของน้องถือว่าเด็ดที่สุดครับ น้องตามใจมากๆเรื่องงานผมอยากจับตรงไหนอยากสำรวจตรงไหนน้องไม่มีว่าไม่มีอิดออด งานจูบน้องให้ถูกได้ครับ ใช้ลิ้นสัมผัสได้หมด งานสเปย์น้องทำได้ดีมากๆครับน้องสแปร์สดให้เลยใจไม่แข็งพอเสร็จตรงนี้ได้เลยนะ หลังจากนั้นก็เริ่มต้นใส่ cd ครับ ชอบท่วงท่าไหนน้องจัดให้ได้หมดเลยครับ จะด็อกกี้ มิชชันนารี wot น้องทำให้หมด เรียกว่าคุ้มค่ามากๆ กับ 3 เทาที่เสียไป คนนี้ผมจัดว่าคุ้มค่าเงินที่เสียไปแบบสุดๆ เลยครับ ริดว่าคงจะมาซ้ำอีกเป็นรอบที่ 3 แน่ ๆ ใครชอบ ขาว สวย ใหญ่ งานไม่มีลิมิต งานครบ 3 ประการ ขอแนะนำเลยครับ สรุปภาพรวมผมให้ 9.9/10 ิลยครับ