ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองเด็กใหม่ไม่เป็นงาน น้องนับตังค์ น้ำดีซอยถี่ยิบ ร้านแอ๊คชั่นรูม  (อ่าน 462 ครั้ง)

ออฟไลน์ MILINDA

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 25
จองไปคับรอบนี้ น้องนับตังค์ อยากลองฟิลเด็กใหม่

ไม่เคยทำว่าจะสนุกเสียวแค่ใหน เพราะที่ผ่านมาเน้น

งานฝีมือเด็ดๆ 55 ก็เลยอยากลองแบบคนไม่เป็นงาน

จะได้อารมณ์แบบใหน เมื่อตอนผมเข้าห้องกับ

น้องนับตังค์แล้ว  อาการกิริยา น้องดูไม่เชี่ยวชาญเลย

น้องงงๆ ว่าจะทำอะไรดีนะ มองไปก็น่ารักดี

ผมบอกว่าใจเย็นๆคับ

ผมไม่ดุสบายๆ แล้วผมก็ค้ามือน้องมาจับฝ่ามือนั้นเย็น

ใบหน้าของน้องแดงก่ำ น้องไม่กล้าสบตาผมเลย

ผมก็เลยชวนน้องคุยแล้วถอดเอผ้ากันออก

น้องบอกว่าเราไปอาบน้ำกันนะค่ะ แต่ผมว่ายังคับ

ยังไม่ต้องนอนเล่นๆคุยกันก่อน  แล้วผมก็เริ่มเองทุกอย่างคับ

ผมดูดนมน้องละเลียดเลียเม็ดที่หัวนมของน้อง

อย่างหนักหน่วงและถี่รัวกระตุ้นต่อมเสียวซ่านให้กับน้อง

น้องหายใจแรงหน้าแดงมือของผมข้างนึงก็ลดลง

ไปลูบที่เนินหอยน้องผมใช้นิ้วลากไปตามร่องหอย

แล้วจึงพวดนิ้เข้าไปในรู ผมชักนิ้วเข้าออกไม่กี่ที

เพื่อทดสอบน้น้องแล้วผมก็ลงมาหน้ามุดกับ

เนินโหนกผมใช้ลิ้นตวัดเลียเม็ดแล้วค่อยๆ

ลากลิ้นขึ้นลงอย่างสาแก่ใจ  ดูแล้วน้องกำลังเสียว

เคลิ้มเลยคับ ลำดุนยาวๆของผมก็สอดเข้าใป

โดยที่น้องยังไม่ทันได้ตั้งตัว เมื่อผมเด้งเข้าออกไป

ก็มีเสียงครางของน้องออกมาคับ เมื่อเห็น

น้องมีความสุขผมก็ยิ่งกระหน่ำความสุขเข้าไปแบบถี่ยิบ

จนตัวเองเสร็จไปเลย