ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ผ้าถ่ายปาสดCampasนมขาวสวยพรูสวาทสดร้องเพลงสุดโคนดีจริง โดนหนัก  (อ่าน 1190 ครั้ง)

ออฟไลน์ E no

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 55
น้องโมลี@Actio roomอายุน้อยCampas

ใสใสเพิ่งพ้นเกนมาไม่นานวัยกำลังแตกเนื้อสาว

ของขาวทุกจุดหอมทุกจุดไม่มีที่ยกเว้น 

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
ไปที่ห้อง เธอเอากอดแขนผมและพาไปที่ห้อง
พอไปถึงห้องเธอเปิดน้ำอุ่นใส่อ่างเพื่อที่จะได้อาบน้ำกัน
ช่วงเวลารอน้ำเต็มอ่างน้องก็ได้ชวนผมคุยตลอดเวลาบางครั้งก็นวดตามตัวให้ผม
ผมรู้สึกดีมากๆเพราะแทบจะไม่ค่อยได้เจอแบบนี้มาก่อน บางครั้งช่วงระหว่างคุยกัน
เธอจูบปากผมพร้อมดูดลิ้นผมไปด้วยพอเจอแบบนี้ผมก็แลกลิ้นสู้ครับ
เราดูดปากกันอย่างดูดดื่มผมดึงชุดเธอลงจนเห็นชุดชั้นในนมเธอใหญ่พอดีมือเลย

• *
แหวกเสื้อในเธอจนเห็นหัวนมสีออกน้ำตาลอ่อน
เลยดูดและเลียทันทีผมกับน้องนัวกันสักพัก
เธอเลยชวนผมลงไปอาบในน้ำ

• *
น้องให้ผมนอนในอ่างจากนั้นเธอก็เอาสบู่เหลวเทลงไปที่ตัวผม
เธอค่อยๆเอามือลูบตามร่างกายผมไปทั่วตัวจากนั้นเธอก็เอานมมาถูตัวผม
เสียวมากๆหลังจากนั้นเธอก็เอามือขัดถูตรงจรวดผมและก็เอามักชักไปด้วย
ตามด้วยการเอาน้ำมาล้างพอทำความสะอาดkผมเสร็จแล้วเธอก็ใช้ปากอมผม
พร้อมกับดูดราวกับว่าจรวดผมเหมือนไอติมที่เธอดูด

• *
หลังจากที่อาบน้ำเสร็จน้องก็พาผมมาบนเตียง
พร้อมกับเอาผ้าเข็ดตัวผมจนแห้งจากนั้นเราสองคนต่างก็ทำออรัลเซ็กซ์ให้กัน

• *
เธอดูดจรวดผมส่วนผมก็ทาสีให้เธอทำไปได้สักพักน้องก็เอาถุงcdมาใส่ให้ผม
พอใส่เสร็จผมก็ค่อยๆเอาจรวดใส่เข้าไปในร่องของน้องจากนั้นผมก็ค่อยๆบรรจงซอยไปตามจังหวะ
เสียงร้องของน้องทำให้ผมได้อารมส์มากๆจากนั้นเธอก็ขึ้นขย่มให้ผม

• *
ขย่มไปนานจึงเลี่ยนท่าท่าผลิกน้องนอนลงให้เธอแยกขาออก
ผมค่อยๆจับเอาหัวยักใส่เข้าไปในร่องของน้องค่อยๆดันเข้าไปเรื่อยๆน้องคงจะรู้สึกเสียว
ครางและบิดไปมาพอเข้าไปแล้วผมก็ค่อยๆซอยไปอย่างช้า ค่อยๆทำไปเรื่อยๆผมรู้สึกได้ว่า
ของน้องมันรู้แน่นและฟิตซอยถี่ๆขึ้นส่วนน้องก็ค่อยกระเด้งรับช่วงนี้กำลังปะทะกันก็ดูดปาก
บีบนมน้องเบาๆบางทีก็ดูดเลียหัวนมไปด้วยน้องคงจะเสียวขึ้นกว่าเดิมเมื่อเจอแบบนี้เข้าไป
พอเริ่มใกล้จะเสร็จน้องยิ่งเด้งบอกว่าให้เร็วให้แรงอีก เร่งอัดเข้าไปทำกันแบบอีกแป๊บ เราสองจึงเสร็จไปพร้อมกัน 

• *
ประทับใจในการบริการของ

น้องโมลี@Action room

ค่าคอสประหยัดด้วยแมมเบอร์ที่แอบซื้อไว้