ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องการ์ฟว เด็กใสๆงานดี อารมแฟนเลยคับ ทิวลิปสปา เมืองทอง  (อ่าน 201 ครั้ง)

ออฟไลน์ 007nobita

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
นัดหมายจองน้องล่วงหน้า ไปถึงเจอตัวจริงน้องน่ารัก ผิวขาว หุ่นดีเลยครับ.
ตัดมาบนห้องงานอาบน้ำน้องทำได้ตามมาตรฐานทั่วไป พอมาที่เตียงน้องบอกว่าเดี๋ยวนวดให้ก่อน
น้องเคยทำร้านนวดมาก่อนครับ เลยพอนวดเป็น.
งานนวดดีเลยครับ น้ำหนักมือกำลังดี สบายตัวมาก ผมเกือบหลับเลยครับ  :035:
พอนวดเสร็จน้องก็จัดเต็มให้เลยครับ อยากได้แบบไหนน้องจัดให้หมด ไม่มีอิดออด
ใครชอบนวดด้วย แนะนำเลยครับคนนี้