ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกบปากละเลียดจุกเสียวๆตอบสนองทุกนาทีของน้องตอดแรง ระวังเอ็นขาด ชูใจ ActionRoom  (อ่าน 447 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺBAD BAD

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
น้องพาผมเดินไปที่ห้อง เราทั้งสองเริ่มมีบทสนทนากันไปต่างๆนานา น้องเป็นคนที่คุยดีมากๆนะ คุยสนุกด้วย  :82: ประทับใจใน

มิตรภาพแล้ว 1  รูปร่างของน้องตัวเล็ก ผิวสองสี  หน้าสวยแบบไทยๆ เรื่อยร่างแท้จริงไม่มีเสริม ที่สดุดที่สุกก็น่าอกน่าใจน้องนั้น

ใหญ่เกินตัวนะ   :92:   ปานนมไม่ใหญ่และจุกสีสวยอยู่เลย ผมก็จ้องมองร่างกายน้องนานไปแล้วจนน้องสะกิดว่าพี่ค่ะพี่ อาบน้ำ

กันค่ะ   น้องยังถามด้วยว่าผมอยากแช่ตัวในอ่างใหม เพราะว่าที่ร้าน  Action Room  เค้ามีอ่างไว้ให้แช่ตัวด้วยนะส่วนอุณภูมิน้ำ

ก็อุ่นจนร้อนเลยแหละ 55 น้องบอกผมให้ระวังน่ารักจังเลยน้ำช่วงแรกมันจะร้อนมากนะค่ะพี่ผมก็พยักหน้า น้องก็เปิดน้ำลงอ่างไว้

สักพักน้ำเต็มไวมาก อ่อลืมบอกว่าระหว่างที่ผมรอน้ำเต็มอ่างนั้นอ่ะผมได้ไปน้อนบนที่น้องแล้วน้องชูใจเค้าก็นวดตัวให้ผมดีมากๆเลย

ชูใจ  นวดตัวเก่ง เหมือนว่าเราจะได้ยินเสียงน้ำล้นนะ ก็เลยพากันลุกจากเตียงไปต่อในอ่างน้ำ  :81:  เฮ้อสบายตัวลงแช่ในน้ำอุ่นๆ

กำลังดี อยู่ในอ่างน้ำด้วยกันสองคนน้องก็เริ่มถูหลังถูตัวให้ แรกๆก็ใช้สองมือถูแต่ตอนหลังเอ๊ะ  นมนมบดบดบี้อยู่ที่ด้านหลังผมเนี่ย

มือน้องก็โอบมาข้างหน้า ผมกับจับหรรม ผมคลึงคลำจนแข็งแล้วก็รูดกันใต้น้ำเลยเป็นการบิ้วที่ดี น้องบอกว่าให้ผมนั่งที่ขอบอ่างสิผม

ก็นั่งตำที่บอก และน้องก็คุกเข้าตรงหน้าผมหรรมผมที่ตอนนี้แข็งมากจนเห็นเป็นเส้นเลือดปูดขึ้นมา น้องจุฟลงที่ตรงปลายหรรมก่อน

แล้วน้ำก็ใช้ปากกระทำกับหรรมของผมสัมผัสลิ้นเลียและดูดวนอย่างพริ้วเลย ผมเสียวมากแล้วผมอยากออกจากอ่างน้ำตรงนี้แล้่วล่ะสิ

:86: ล้างตัวแล้วผมไปต่อที่บนเตียง ผมแล้วน้องชูใจเราสวมกอดกันแบบแน่นมาก น้องจูบได้นะจูบได้ฟิลดีด้วยมือไม้ของเราสองคนก็

คลำคลึงเล้าโลมกันไปมา เต้าใหญ่ดีผมบีบผมเค้นและใช้ลิ้นละเลงเม็ดที่จุกนมเน้นๆเสียงครางเริ่มดังขึ้นผมใช้นิ้วคลึงเม็ดน้องกระตุ้นให้

น้องเสียวเขึ้นไปอีก  ปากก็ดูดนม น้องเองก็เอื่อมมือรูดขึ้นลงที่หรรมของผมอย่างช้าๆ ผมลุกขึ้นมาคร่อมที่หน้าน้องเอาหรรมจ่อที่ปาก

ไม่ต้องสั่งเลย น้องชูใจจับดูดไม่ยั้งผมเสียวมากแล้ว จึงยกขาข้องน้องพาดบ่ากระหน้ำตอกหรรมเข้าไปที่รูฟิตๆของน้อง  :012:แล้วก็

เริ่มรัวจังหวะให้ถี่มากขึ้นเรื่อยย ๆ เล่นจนผมเสียวสุดนาทีต่อมาผมผมก็เสร็จเรียบร้อย