ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สายแผล็บต้องไม่พลาด ดูดดีเด้งยกก้นใช้พื้นที่ทุกส่วนใส่กันจนเสียงระงมไปทั่วห้อง  (อ่าน 1476 ครั้ง)

ออฟไลน์ JACK DORSON

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 21

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
อาบน้ำผ่าน...ไป

อารมณ์นี้.อยากได้แบบลุยนัวรัวยับ 
ออกมาจากห้องน้ำด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเดียว 
ดึงผ้าเธอออกครับ โอ......สุดๆ เลยครับ
จิมิเธอดีมากครับหัวนมเล็กครับแต่ฐานนมสุดไปเลยครับ   
ปืนผมก็แข็งโด่เลยครับ 

• *
โหนกน้องมันนูนออกมาครับออกมามากอดใจไม่ได้ที่เอามือไปสัมผัส
ขาวไปทั้งตัวเลยครับผมค่อยๆเลื่อนมือไปตามสะโพขึ้นมาที่เอวไล่ขึ้นไปทางด้านหน้า
จนถึงฐานนมครับได้จบนมเธอเต็มๆมันล้นมือของผมออกมามากหัวนมเธอแข็งมากครับตอนนี้

• *
ได้ยินเสียงน้องซดปากลูบไล้นมฐานใช้นิ้วกลางวนอยู่บริเวณปลายนมเธอ
อีกนมก็คลึงนมอีกข้างครับน้องคงเสียวมากครั้งร้องครางดังมากขึ้นกว่าเดิมครับ
ตอนนี้ปืนผมก็เริ่มสู้ใช้มือข้างขวาเลื่อนต่ำลงไปผ่านสะดือลงไปหาเป้าหมายใหญ่ที่เห็นเมื่อกี้
ก็ตรงเนินด้านล่างนั้นเองที่อยากจะค้นหา

• *
เอานิ้วกลางข้างขวาที่ถนัดกดลงบนจุดยอดเนินเธอ
จากนั้นก็เริ่มเขี่ยปลายยอดนั้นมือซ้ายก็ยังคงคลึงนมน้องต่อไป
ผมเร่งมือขวาเร็วขึ้นเธอร้องครางออกมาบอกผม
เขี่ยเร็วขึ้นสลับกับเอาปลายนิ้วแทงลงไปในร่องเธอซึ่งตอนนี้มันลื่น

• *
เร่งมือได้ซักพักเธอเกรงตัวขึ้นและกระตุกตอดนิ้วมือผมครับเธอหอบ
ปืนผมยังโด่ต่อไปดึงตัวเธอเข้ามาชิดตัวจากนั้นปลายลิ้นผมก็อดไม่ได้
ที่จะชิ้มยอดนมเธอที่แข็งเป็นไตอยู่ในขณะนี้มือทั้งสองข้างก็คลึงอยู่ที่รอบนมเธอทั้งสองข้าง

• *
สลับกันไปมาและวนลงไปคลึงก้นเธอบ้างเป็นครั้งคาว
น้องเอ่นตัวเชิดหน้าขึ้นเพดานปากก็ร้องซีดออกมาเป็นช่วงๆ
ผมลากลิ้นผ่านลงมาถึงกลางร่องนมเธอลากลงมาบริเวณสะดือ
แหย่ลิ้นลงในร่องสะดือวนลิ้นออกมากลงมาผ่านร่องเนินเธอลงลิ้นวนลิ้นระรั่วแผล็บอยู่อย่างนี้
ซักพักเธอก็บอกผมให้พอก่อนน้องขอทำให้ผมบ้างน้องดันตัวผมลงนอนครับขาผมตอนนี้ห้อยอยู่ที่ปลายเตียง

• *
ซึ่งหอกผมมันก็ชี้อยู่จากนั้นน้องก็เอานมของเธอมาคลึงให้ผมปากน้องตอนนี้วนอยู่รอบๆ
หัวนมผมบ้างซึ่งมันก็แข็งพอประมาณน้องค่อยวนปลายลิ้นรอบหัวนมผมทั้งสองข้าง
แล้วลงต่ำลงมาถึงสะดือแหล่ลิ้นเข้าไปในสะดืกคงจะเอาคืนที่ผมทำกันเธอเมื่อกี้
จากนั้นก็วนถึงปลายหอกลากลิ้นผ่านลงไปตรงๆครับลงไปถึงไข่ทั้งสองใบ เสียว
วนลิ้นขึ้นมาที่ปลายหอกผมอีกเธอก็อ้างปากอดลงไปทีเดียวมือของก็เล่นอยู่ที่ไข่
จากนั้นก็จบตั้งฐานหอกผมดึงปากเธฮขึ้นๆลงๆที่หอก เสียวมากครับ

• *
ผมใช้มือผมกดหัวน้องบ้างดึงหัวขึ้นลง
เธอทำอยู่ซักพักผมเห็นท่าไม่ดีเดียวจะเสร็จเธอเสียก่อน
บอกให้น้องพอจากนั้นผมจบตัวเธอพลิกหันหลังให้ผม
ผมใช้นิ้วลากผ่านสำรวจร่องเธอน้ำเธอเต็มไปหมดล้นไหลออกมาข้างนอกด้วย
ผมจับก้นเธอให้ร่องเธอตรงกับคหัวหอกผมแล้วค่อยๆสอดเข้าไป

• *
มันเข้าได้สะดวกดีครับไม่แน่มากแต่ก็เสียวดีครับ
ตอนนี้หอกผมอยู่ในตัวเธอแล้วผมบอกให้น้องเริ่มเด้งตัวขึ้นลงครับ
ผมชอบมากครับน้องเร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆสลับกับช้า ส่งแรงได้ดีทีเดียว
น้องร้องครางระงมทั้งห้องทำอยู่ซักพักผมก็ดึงหอกออกจบตัวพลิกตัวใหม่เป็นด้านหน้าบ้าง