ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเด็กมาก สดรับแบบไม่ถอด แต่เจอผมขอโทษถอดไม่เหลือ น้องS214 funky  (อ่าน 2339 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
PR. แจ้งว่ามีน้องมาสมัครใหม่ยังไม่เคย ผมจองเทรนเลยครับ เจอน้องหน้าหวานมากปากดูเซ็กซี่ น้องสาวสะพรั่ง สมวัยแรกสาว พอเข้าห้องน้องแจ้งตลอดว่าไม่ถอดนะคะพี่ ผมไม่ฟังเสียบิ้วน้องทันที น้องแจ้งอีกว่าไปอาบน้ำก่อนนะคะพี่ ผมก็ไม่ฟังอีก บิ้วหนักขึ้น ผมไล้บิ้วไปทั่วมีจังหวะก็เลียขอบกางเกงใน พอน้องเผลอผมก็แง้มขอบกางเกงในล้วงลิ้นชกไปโดนติ่งเนื้อน้องพอดี พอโดนเท่านั้นแหละน้องเอ่นสู้เลยครับ ก็เข้าทางผม ผมบิ้วอยู่นานมาก จนน้องเริ่มถอดออก ท่าจะร้อน จากนั้นน้องก็เปลือยเปล่าเลยครับ หัวนมสวยสมกับที่ห่วงจริงๆ กลีบยังปิดสีแดงอยู่เลย ผมไม่พูดพร่ำทำเพลงตอนนี้ทำได้ถนัดแล้ว ผมจัดการทาสีน้องก้นไม่ติดที่นอนเลยครับ ทำจนน้องเสร็จ จากนั้นน้องก็สวมวิญญาณนางเอก AV จับของผมหายเข้าปาก ทั้งดูดทั้งเลีย เข้าออกสุดๆเลย ผมมาจบต้องน้องใช้ท่าเลียร้วๆ อ้าปากทำหน้าเซ็กซี่ประมาณว่าอยากกินน้ำรัก ผมก็ต้องจอดรถไปในที่สุด น้องทำท่าอ๊อกเล็กน้อยแต่แล้วก็กลืนไปจนหมดทุกหยด น้องสุดยอดอนาคตไกลจริงๆครับ

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
น่าไปลองถอดบ้าง

:92:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1399
ยอดฝีมือจริงๆ. ชิวหาปลิดวิญญาน. ปรบมือให้เลยครับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
เลียล้มเรย

ออฟไลน์ Giantx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2