ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน New 227 บ้านApril สปา  (อ่าน 486 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkpp18

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน New 227 บ้านApril สปา
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2023, 05:04:04 PM »
 21มิย ได้จองน้องNew227  ไว้ ช่วงเย็น  พอดีเจอน้องก็ชอบเลยน้องผิวขาวเนียน น่ารักครับ  น้องได้เดินมารับและพาไปที่ห้องได้นั่งคุยกันสักพักก็ไปอาบน้ำ อาบไปคุยไป น้องก็คุยอัธยาสัยดี  สักพักทนไม่ได้ผมก็เลยนัวเนียน้องเลย นัวไปนัวมาผมพ่ายน้องไปเฉยเลย  5555    หลังจากนั้น น้องก็พาไปที่เตียงเช็ดตัวให้แบบหาจุดเปียกไม่ได้เลย  และน้องก็นวดผ่อนคลายให้สุดยอดมากครับ   หลังจากนวดเสร็จน้องก็จัดการใช้ลิ้นชะโลมผมโดยทั่วเลยผมรู้สึกเกร็งสุดๆๆๆเลยบอกน้องแบบนี้ไม่ไหวแน่ ผมกลัวพ่ายน้องเร็วเกินไป   ผมเลยเปลียนมาเป็นผู้เล่นเพื่อหวังกลับมาเสมอ 1 -1 เลยระดมใช้วิทยายุทธที่สั่งสมมานาน  รุกทั้งบนและ ล่างในที่สุดผมก็เป็นฝ่ายชนะ  ตีเสมอได้ 1-1 สมใจ บอกเลยฟินส์สุดเหมือนได้แฟนใหม่ แนะนำนะครับท้าลอง   หลังจากนั้นก็ไปทำความสะอาดร่างกายน้องอาบน้ำให้อย่างตั้งใจ เสร็จก็มานั่งคุยกันรู้สึกว่าเหมื่อนมีแฟนใหม่เลยครับ   หมดเวลาน้องก็พามาส่งจบภาระกิจวันนี้น

แนะนำครับ April สปา  บริการดีมากครับน้องๆหน้าตาดีตรงปกทุกคน   แนะนำให้มาลองนะครับบบ..แล้วจะบอกว่า ฟินส์สุดก็April  Spa นี้แหละคราบบ..