ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง 237 April spa รังสิต  (อ่าน 375 ครั้ง)

ออฟไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
น้อง 237 April spa รังสิต
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2023, 06:12:01 PM »
วันนี้ได้มาเเถวรังสิต เลยเเวะเวียนเข้าไปร้าน April  ซะหน่อย

มีเด็กหน้าใหม่เพียบ เข้าร้านปุ้ป พีอาต้อนรับ

เป็นอย่างดี พร้อมเรียกน้องๆ ออกมาโชว์ตัว

เลือกไม่ถูกเลยทีเดียว เเต่มีคนนึง

ที่เก็บไว้ในใจ ชื่อน้อง 237 จึงได้เลือกน้องคนนี้

จ่ายค่าสินสอดเรียบร้อยน้องถือน้ำมายืนรอ

น่าตาน่ารักยิ้มเก่ง เเลัวก็ขึ้นห้อง พอถึงห้อง

น้องก้อถามเมื่อยไหมพี่ เมื่อยตรงไหน

ให้หนูนวดให้ไหม ผมนี้บอกเมื่อยทั้งตัวเลย 55

น้องก็ชวนอาบน้ำก่อน ผมถอดเสด น้องก็ถอดตาม

ผมเเค่เห็น บอดี้เทอคนนี้ ใจผมเต้นเเรงสุดๆ น่าอกพอดี

เอวเป็นเอวตูดเป็นตูด ปะ !! อาบน้ำ ปกติ บิ้วสุด

ถึงเวลาอันสมควร กลับมาที่ห้อง น้องก็เริ่มนวดตัวให้

จากนั้น ก้อเริ่มนัว ตามร่างกาย ถึงข้างล่าง ใช้ลิ้นดีมากคับ

น้ำหนักมือได้ดี จนกระทั้งถึงจุดจบการเเข่งขัน 555

สรุป น้องใหม่งานดี ไม่มีตกหล่น มาลองได้เลยครัช

เด็กๆ ใสๆ น่ารักขี้เล่น ไม่มีงอแงเลยครับ