ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเค้ก @April spa ตัวเล็ก บางกรอบ นมได้ ซาวด์ดี  (อ่าน 460 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonderwoman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มีโอกาส ก็แว็บเข้าโครงการย่านรังสิต อีกสิครับแบบนี้รอบนี้ไปโดยมิจองเช่นเคย
หวังจะได้ เจอ น้องไอรีนแม่ยอดหญิงอีกครั้ง แต่เจ้ากรรมดันไม่อยู่
ได้น้องเค้กมาแทนอู้หู งานเลิศหรูไม่เกินใคร ตัวเล็กตาโตๆ ไม่โอโม่แต่เนียนใน
นมบีบแล้วเพลินใจ พอเริ่มไซร้ไหลไปเลย  โครตพลาดมาคอร์ส2  ไอ่เจ้าหนอนมีโมโห
เลยตอบเลยว่าโอ แบบหิวโซจบทันใด  เสียงซาวกำลังดี ก้มมอง…ก็เพลินใจ
…วยตอบสนองไว  ลุยกันไปเพลินใจเอย 

รวมๆ ดีมากครับ น่ารัก อ้อนเก่งมาก ตาโต น่าตาน่าเอ็นดู ตอนไปอาบน้ำน้องนอนสลบอยากจะเอาไอ่จ้อนเข้าไปประกบซ้ำเสียจริงๆ มีโอกาสจะแวะไปไหมงับ