ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเอสมิ้นท์@บ้านดอกไม้  (อ่าน 2101 ครั้ง)

ออฟไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
น้องเอสมิ้นท์@บ้านดอกไม้
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 04:07:43 PM »
หลังเลิกงานเร็ว เลย line ไปถาม pr สุดหล่อ น้องเอสมิ้นท์ว่างไหม pr บอกได้ครับมาเลย พอมาถึง จ่ายค่าเสียหายน้องลงมารับในชุด  อารมณ์ ผมนี่ขึ้นเลย เหมือนได้ย้อนวัยไปสมัยเรียน ถึงห้องน้องบอกถอดเสื้อผ้าอาบน้ำกันก่อนค่ะ ดูน้องถอดเสื้อผ้า พอถอดหมด ไฟหน้าน้องกลางๆ ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ สรุปคือกำลังดี และเราก็ไปอาบน้ำกัน น้องอาบน้ำปกติ พอมาถึงเตียง ให้น้องนวดก่อน น้องนวดโอเคเลยครับ body ดีด้วย หลังจากนั้นพอพลิกกลับมา น้องบิ้วให้ มันเริ่มจะไปกันใหญ่แล้ว เลยบอกหยุดก่อน ขอพี่บ้าง ผมก็บิ้วให้น้องสักพัก ผมค่อยๆ สำรวดไปทั่วร่างจนมาถึงปากถ้ำอ้าวแฉะแล้ว เลยใช้ นิ้วดัชนีเติมอารมณ์ให้น้อง สักพักน้องก็เสร็จ จากนั้นน้องมาบิ้วให้ผม แต่ไม่นานนัก ก็เสร็จตามระเบียบ เสมอไป 1-1 สบายตัว

หน้าตา 9/10
งาน 9/10 น้องตั้งใจทำงานมาก แต่ต้องคุยกะน้องหน่อยนะครับว่าห้ามอะไร ให้อะไรบ้าง สำหรับผม น้องเวิร์คมากครับ
GF 10/10

ขอให้โชคดีครับ ทะนุถนอมน้องมากๆนะครับ น้องยังเด็ก

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
Re: น้องเอสมิ้นท์@บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 05:43:42 PM »
น้องมีลิมิตอะไรบ้างครับ หรือแล้วแต่คนด้วยครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 11:16:46 PM »
 :85:

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 10:59:40 AM »
 :013: โอย....แพ้สาย CCCCCCCC