ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องมาร์กี้ April Spa  (อ่าน 579 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkpp18

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องมาร์กี้ April Spa
« เมื่อ: กันยายน 09, 2023, 02:43:51 PM »
ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับ...
สองสัปด่ห์ที่แล้วได้ไปเยี้ยมน้องๆๆ ที่บ้านApril  Spa ได้ขอดูตัวน้องๆๆ  เห็นน้องมากี้  ก็ถูกใจเลย  สาวหวานหุ่นเฟริ์ม   ก็ได้เลือกน้องมาร์กี้   เมื่อถึงห้องก็ได้นั่งคุยกันเล็กน้อย คุยได้ฟิวส์เหมือนรู้จักกันมานาน   หลังจากนั้นก็ได้ไปอาบน้ำกัน บอกเลยครับหุ่นน้องเฟริ์มมาก  ไฟหน้าสวยมากครับ   ผิวเนียน สรุปโดยรวมคือ ดีมาก   น้องอาบน้ำให้แบบใส่ใจมากครับ   ค่อยๆทำความสะอาดแบบละมุน  หลังจากนั้นน้องก็ตามมาเช็ดตัวให้ และน้องก็เริ่มซุกซนไปทั่วร่างกายผม โอ้ยอกเลยสุดมากๆๆครับ  หายใจหายคอแทบไม่ทัน   หลังจากนั้นผมก็กลับมาเป็นฝ่ายซุกซนบ้าง  บอกเลยว่าน้องตามใจมากครับ  ให้ผู้รู้สึกไม่เกร็ง  และบอกเลยเพลิมมากครับ   แล้วน้องก็กลึบมาเป็นฝ่ายลุกอีกครั้ง  ครั้งนี้น้องไม่ยอม น้องจัดท่าเผ็ดศึกทำให้ผมไม่สามารถรั่งหรือหน่วงเหนี่ยวไว้ได้เลย  ทำให้ผมพ่ายแพ้น้องไปทันที   รู้สึกสุขและคุ้มค่ามากครับ   หลังจากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำอีกรอบ  เสร็จเวลายังเหลือต้องก็จัดการนวดผ่อนคลายให้จนครบชั่วโมง   บอกเลยครับเชียร์ให้มาพบน้อลมาร์กี้นะครับ   ไม่ผิดหวังแน่นนอน

# April Spa รักษามาตราฐานได้ดีเสมอมา