ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลังเมล่อน เอพริลวปาคลอง1  (อ่าน 610 ครั้ง)

ออฟไลน์ nnnpppttt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หลังจากได้ยินกิตติศัพท์มานาน
คุยกับพีอาร์ในไลน์ไปพอสมควร
ก็ตกลงปลงใจ จองเมล่อนไป
ไปถึงหน้าร้านนั้งรอไม่นานชำระสินสอดเรียบร้อย
ถึงเวลาน้องเดินนำขึ้นบรรไดไปห้องหอ
ไปถึงคุยกันนิดหน่อยละลายพฤติกรร
น้องก็ชวนอาบน้ำ น้องอาบน้ำเป็นงานพอสมควร
น้องหุ่นแน่นๆ เนื้อตัวหนาแน่น ไม่อ้วนนะครับ
หน้าอกทำมาสวยมาก จุกสีสวย ปานไม่ใหญ่
น้องมีรอยสักนะครับ ใครชอบใครไม่ชอบก็ว่สกันไป
ไปที่เตียงน้องรุกโหก รุกหนัก
งานสเปย์คือหนักแน่น เตียงโยกตามหัวน้องที่โยกเลย
เสียวจิกเตียง น้องก็ใช้มือให้ต่อจนเสร็จ
สรุปงานดี รุกหนัก เสปย์หนักแน่น ถือว่าดีทีเดียว