ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ลูกตาล @april spa​ งานดี แนวน่ารักหุ่นดี  (อ่าน 417 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noi_085

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง ลูกตาล @april spa​  งานดี แนวน่ารักหุ่นดี

ร้าน april spa ร้านนี้ร้านประจำ ที่1ในใจไม่เคยทำให้ผิดหวัง ครั้งนี้แนะนำน้องลูกตาลแนวน่ารักหุ่นดี งานดี

ร้าน april​ spa​ ที่ไม่เคยทำให้ผิดหวังไปมาหลายครั้งทางร้านแนะนำแบบแจ่มๆมาตลอดครั้งนี้ขึ้นกับน้องลูกตาลจองเอาไวเสร็จพอไปถึงที่ร้านได้เห็นน้องแล้วรู้สึกเขินๆนิดหน่อยเพราะน้องน่ารักหุ่นดี ฟิวมัธยม​มากๆ และก็เป็นอีกครั้งที่ร้านนี้เขาไม่ทำให้ผิดหวังน้องงานดีมากๆ น้องเดินมาพาขึ้นห้องไปด้วยร้อยยิ้มที่น่ารัก พอเข้าไปในห้องน้องพูดคุยแบบเป็นกันเองมากๆ พอถึงห้องแล่วก็เหมือนแฟนเราจับอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ดีมากๆ ทำให้สดชื่นขึ้นมาทันทีแล้วน้องให้มานอนรอบนเตียงและน้องบิ้วๆให้ผ่อนคลาย​ก่อนที่น้องจะบริการสเปรย์ให้ และต่อด้วยมือที่นุ่มๆปนรอยยิ้ม​ทำเอาผมสำเร็จไป 1 ครั้ง ก่อนจะนอนพักและได้นอนคุยกับน้องแบบสบายๆตัว ก่อนที่เวลาจะทำเราจากกัน สำหรับน้องคนนี้ผมแนะนำเลยครับใครที่ชอบแนว น่ารักๆหุ่นดีๆบริการดีๆ แนะนำเลยครับ

งานอาบน้ำ 9/10
งานบริการ 10/10
ความน่ารัก 9/10