ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ 250 ขาวววววมว้ากกกก april spa ส่งเข้าประกวดอีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 490 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เห็นรูปโปรโมทที่ร้านโปรโมทแล้วล็อคเป้าน้องคนนี้ไว้นานหลายวันแล้วครับ เมื่อวานสบโอกาสเลยทัก pr ครับ แล้วน้องก็มา จองสิครับ เดี๋ยวเต็มจะแห้วซะ ใกล้ถึงเวลานัดหมายแต่ว่างานยังไม่เสร็จ เลยไปถึงช้านิสนึง ดีว่า pr ใจดีไม่ว่ากระไร แต่ว่าน้อง 250 มารอที่ร้านเรียบร้อยแล้ว มาในชุดสายเดี่ยวเปิดไหล่สีชมพูสดใส ตัดกับผิวของน้องที่ขาวมากๆ อันนี้ตรงปกมาก เพราะว่ารูปโปรโมทนี่ขาวแสบตา ขาวกระชากวิญญาณกันเลยทีเดียว น้องเป็นคนตัวเล็กกระทัดรัดครับ ดูภายนอกออกผอมเพรียว แต่มีเซอร์ไพรส์เดี๋ยวค่อยเล่าให้ฟังครับ พบกันแล้วยิ้มทักทายกันแล้วก็เลยเดินขึ้นห้องชั้น 3 ด้วยกัน

เข้าห้องไปแล้วคุยกันพอหอมปากหอมคอ เสียงเล็กๆ ของน้องฟังเพลินครับ แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำครับ จังหวะก่อนอาบน้ำนี่เป็นอะไรที่ฟินโหมโรงตลอด เพราะผมจะได้สำรวจเรือนร่างของน้องแบบชัดๆ น้องมีเซอร์ไพรส์ตรงที่ไฟหน้าครับ เกินตัวมาเลย จากที่ดูภายนอกผอมๆ ขาเล็กนิดเดียว ไฟหน้านี่ทรงสวยมาเลย แถมจุกยังสว่างสดใสสีชมพูน่ากินเป็นที่สุด แต่ว่าต้องข่มความหื่นไว้ก่อนครับ อย่าให้น้องรู้ว่าหื่น 555 งานอาบน้ำเป็นไปตามมาตรฐานครับ ไม่หวือหวา แต่ว่าสะอาดพร้อมใช้งาน อาบผมเสร็จน้องก็ยื่นน้ำยาบวนปากให้ (ครบถ้วนสะอาดหมดจดเลย) จากนั้นน้องก็จัดการตัวเองแล้วตามมาที่เตียงครับ งานเริ่มจากการที่น้องมานอนข้างๆ ตัวผมพูดคุยเรื่องทั่วๆไปแล้วมือก็ค่อยๆทักทายหนอนน้อยจนกระทั่งเริ่มตื่น ความฟินอยู่ตรงที่ไฟหน้าน้องอยู่ห่างจากหน้าผมไม่ถึงคืบครับ ผมเลยชิมให้หนำใจหลังจากที่เล็งมานานแล้ว สลับไปทั้งซ้ายและขวา ฟินจนไม่อยากถอนปากออกมาเลย น้องก็ตอบสนองเป็นเสียงอืมๆ เป็นระยะๆ ผมยิ่งคึกคราวนี้รุกล้ำลงล่างไปบ้าง สัมผัสแถวปากถ้ำ เสียงครางเริ่มถี่ แถมแอบได้ยินเสียงแจ๊ะๆ เบาๆ มาจากด้านล่างด้วย ตอนนี้หนอนน้อยเริ่มพองได้ที่ น้องคว้าไปหยิบเกราะสวมให้แล้วก็เริ่มร้องเพลง ร้องไปร้องมาคับปากครับ น้องต้องสลับมาใช้มือบ้าง ไม่นานผมก็ถึงฝั่งฝันครับ เสียดายวันนี้มีงานต่อ เลยไม่ได้นอนคุยต่อ แต่ว่าเรื่องงานเสียวก็ถืว่าอิ่มเอมกลับบ้านแล้วครับ ลงมาเร็วจน pr ต้องถามว่าโอเคมั้ย 555 ตอบไปสั้นๆ ว่าดีย์ครับ

สรุปงานน้อง 250 april spa
รูปร่าง 10/10 ไฟหน้าทรงสวย ทำมาแต่ไม่บอกก็ไม่รู้ครับ ผิวขาว จุกชมพู
หน้าตา 9/10 สวยครับ เห็นรูปโปรโมทก็เดาว่าสวย แต่พอเห็นตัวจริงยิ่งสวยกว่า
งานบริการ 8/10 คุยเก่ง คุยเพลิน สุภาพครับ จับตรงไหน ชิมตรงไหนก็ไม่ขัด
งานเสียว 9/10 ทำเสร็จอย่างเร็วเลยครับ