ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการเสียวครั้งแรก "พี่คะหนูไม่เคยทำ พี่เป็นคนที่2 ที่หนูฟินด้วยแฉะสุดๆ ซี๊ด"  (อ่าน 21785 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018

ถอดไม่ยาก เพราะเราสองคนอยากนวดและอยากกลับบ้าน

เพราะเรามีภาระ ต้องรีบไปทำทั้งคู่
  :044:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *

• *
ไหนขอพี่ดูคนสวยของพี่หน่อยซิผมจับเข้ามาหา

ค่อยๆดึงขอบกางเกงสีดำที่ห่อหุ้มก้นเล็กๆของเธอเพียงครึ่งก้น

เว้าโคนขาสูงขึ้นไปด้านข้างเป็นสายเล็กๆ 2 เส้นวิ่งเว้าไปทางด้านหน้า
  :015:

• *
ผมค่อยดึงกาเกงลงไปจนถึงข้อเท้าผมบอกให้เธอยกขาเพื่อดึงขากางเกงออก

เธอก็ทำตามแถมหัวเราะคิกคักตลอด...ผมค่อยเอามือลูบไล้แก้มก้นของเธอ
เล่นเบาๆดูเธอสะดุ้งนิดๆ...มีเสียงครางเบาๆผมก็ก้มลงไปจุ๊บที่แก้มก้นทั้งซ้ายและขวาเบาๆ......
:032:

• *
ผมก็ลุกขึ้นยืนสอดมือเข้าใต้รักแร้จากด้านหลังเอามือลูบคลำท้องน้อยของเธอ

จนเธอแขม่วท้องงอตัวทำให้ก้นเธอเข้ามาเบียดอัดน้องชายผมซึ่งผมก็อัดน้องชาย

ผมเข้าร่องก้นเธอถึงกับร้อง..อุ้ย..เอนตัวหันหน้ามาด้านข้างตาปรือใช้มือขวาคลอ้ง

คอผมให้หันมาหาเธอ...............
:89: :88:

• *
มือผมทั้งสองข้างก็ค่อยๆเลื่อนผ่านท้องน้อยลอดเข้าใต้เสื้อใน

ไปเกาะกุมที่ฐานหน้าอกเธอปลายนิ้วผมค่อยเซาะผ่านขอบบรา

จากด้านล่างล้วงผ่านเข้าไปเกาะกุมเนินอกของเธอแล้วบีบเคล้นเบาๆ

...อืมๆๆๆๆๆๆๆ....อู้....อู้ยยยยยยเสียงครางดังผ่านลำคอของเธอ

เธอแอ่นอกรับการมาเยือนของมือผม
:83:

• *
ผมใช้นิ้วมือบีบเคล้นหัวนมเธอทั้งสองข้างที่กำลังเริ่มแข็งเป็นไตสู้นิ้วมือผม

.....เธอเริ่มจูบผมหนักขึ้นมือขวาที่รั้งคอผมไหวกดแน่นหนักกว่าเดิม

เหมือนกลัวผมจะหนีหาย....ลิ้นเราพันเกี่ยวกันจนแทบจะแกะไม่ออก

..เราแลกเปลี่ยนน้ำหวานจากปากดูดกลืนกันไม่หมด
  :87: :88:

• *
เธอตัวอ่อนลงเรื่อยๆ  ผมจึงค่อยๆปะคองเธอไปบนเตียงผมเอนหลังลง

โดยที่เธอนอนหงายทับอยู่บนร่างผมมือซ้ายผมยังเคล้าคลึงทรวงอก...

ส่วนมือขวาผมลงไปลูบไล้น้องสาวเธอที่โหนกนูนนอกร่มผ้าซึ่งฉ่ำแฉะ

ไปด้วยน้ำรักของเธอที่ไหลรินออกมาไม่ขาดสาย....ผมกะซิบที่ข้างหูเธอ

...น้องสาวที่รักพี่อยากเห็นชิ้นล่างชัดๆอ่ะจัดให้หน่อยซิ..(เธอไม่ตอบแต่ยิ้ม)..
:82: :86:

• *
เธอพลิกตัวมายืนค่อมบนตัวผมที่นอนราบอยู่บนเตียงแล้วค่อยๆนั่ง

ลงมาค่อมหน้าอกผมไว้......ว้าวๆๆๆๆๆๆชัดเจนกางเกงในสีดำ

ที่ห่อหุ้มเนินโหนกของเธอเวลานี้เปียกแฉะอยู่ตรงหน้าผมแนบเนื้อ

มองเห็นกลีบแคมร่องน้ำจากด้านบนถึงด้านล่างมีปอยขนเส้นเล็ก

ที่อยู่เหนือกลีบแคมด้านบนเล็ดลอดผ้าออกมา......
  :013:

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
 :035: อูย อิจฉาจังได้กินของอร่อยเต็มมือเต็มไม้ดีจังเฮียโซดา.......