ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการเสียวครั้งแรก "พี่คะหนูไม่เคยทำ พี่เป็นคนที่2 ที่หนูฟินด้วยแฉะสุดๆ ซี๊ด"  (อ่าน 21808 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiln2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ชอบๆครับน้องหุ่นดีมากชอบแนวนี้ครับ ขอบคุณครับพี่ที่แบ่งปัน :044: :044: :044: :044:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
ผมเงยหน้ามองเธอเธอก้มหน้ามองผมทำตาละห้อยเหมือนอ้อนวอน

ริมฝีปากดูดนิ้วชี้ข้างซ้าย.......ผมรีบรั้งสะโพกเธอเข้าใช้ปลายจมูกกดลงไปบนยอด

ปลายจุกเธอ...เธอสะดุ้งร้องคราง...ผมพยายามบดริมฝีปากเน้นที่จุกชมพู
และใช้นิ้วเขี่ยเม็ดเกษร ลงไปในร่องรักของเธอ....
  :013:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
เธอเริ่มเครื่องจะร้อนมากขึ้นเรื่อยโยกสะโพกของเธอให้เนินเนื้อ

บดกับมือของผมเธอค่อยร่อน..ค่อยๆโยก
"  ซี๊ดดดดดด.....พี่จ๋า....นะ..น้อง...เสียว..เสียวเหลือเกิน.....อี๋ๆๆๆๆ.... :027: :015:

...อูยยยยยยย....." (เธอยังร่อนสะโพกไม่หยุดแม้จะร้องครางว่าเสียวขนาดไหน)

• *
..โอ้ย...โอ้ย.....พี่จ๋า....น้อง.....จะไม่ไหวแล้ว.......ไม่ไหวแล้ว..........

(เธอเอามือเกาะหัวเตียงไว้แล้วโยกสะโพกใส่มือผมอย่างแรง)
....โอ๊ะ.................................อ่า...อ่า...อ่า...................
:009: :032:

• *
สิ้งเสียงเธอก็ฟุบหน้าลงบนหัวเตียงหายใจหอบ.....เนินโหนกของเธอ

ก็ยังกดอยู่บนฝ่ามือผมโดยนิ้วของผมถูกบีบรัดเปียกชุ่ม ตอดตุ๊บๆๆๆเป็นระยะ

...ผมรู้สึกได้ถึงอาการเกร็งบีบรัดของร่องรักเธอที่ยังคงคาบนิ้วอยู่...
น้ำเธอไหลเป็นฟองออกมาอย่างต่อเนื่อง......
:035: :034:

• *
ผมพยายามใช้ปลายนิ้วรูดไปตามยอดเม็ดเสียวบนปลายกลีบแคมของเธอ

ทุกครั้งที่ถูก...เธอจะสะดุ้งครางซี๊ดทุกครั้ง...ผมค่อยยกตัวขึ้นโดยผมให้เธอ

มานอนหงายบนเตียงใหม่ผมจึงค่อยๆขยับตัวออกจากสองขาเธอ
  :82:

• *
ถึงจะได้เห็นโหนกเนื้อนี้เมื่อสักครู่ดูทีไรก็ได้อารมทุกครั้งกลิ่นหอม

ไม่มีกลิ่นคาวเพราะน้องเธอดูแลดีเป็นพิเศษและเธอรู้ว่าต้องดูแลเป็นพิเศษ

....มืออีกข้างที่เหลืออยู่ค่อยๆจับกลีบแคมเธออ้าออกร่องรักที่สวยเนียนเนื้อ

ภายในยังคงมีสีแดงปนชมพูที่ปลายกลีบแคมมีเม็ดทับทิมที่สั่นระริกร้องเรียกหาปลายนิ้ว

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476

• *
ปลายนิ้วมือผมค่อยลากผ่านตามร่องก้นผ่านกลีบแคมล่างแล้ววนที่ปากรูถ้ำ

น้ำรักลากเลื้อยไปที่กลีบแคมบนแล้วไปตวัดปลายนิ้วที่ยอดเม็ดทิมที่สั่นระริกของเธอ

.....เธอถึงกลับดิ้นครางเด้งสะโพกส่ายหัวเหมือนปลาถูกทุบหัว....."อู้ยยย ซี๊ดดดด"

เธอเป็นคนที่อารมณ์จุดติดง่ายมาก แพ้ลิ้น แพ้นิ้วมือ สงสัยจะห่างเรื่องนี้มานานจริงๆ
:83:

• *
เธออารมณ์ร่วมดีมากตามใจผมทุกอย่างสู้ทุกท่า....ผมยังคงเล็มเลียที่นม :015:

นิ้วขยี้ที่เนินของเธออย่างไม่รู้จักอิ่ม เธอเองก็มีความสุขที่ผมทำให้

" โอ้ยยยย.....พะ...พี่..จ๋า......พอแล้วหยุดเถอะ....หนู..เสียววววววว....

..เสียว...ไปหมดแล้ว...พี่....อูยยยยย.......โอ้ยยยพี่....จะออกแล้ว....

ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด....อู้ยยยยยยยยยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(เธอเกร็งแอ่นสะโพกอัดใส่หน้าผม..มือทั้งสองข้างขยุ้มผ้าปูที่นอนจนยับยูยี่ไปหมด)