ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮาวาย กินรีสปา รังสิตคลองสอง  (อ่าน 570 ครั้ง)

ออฟไลน์ forest13

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องฮาวาย กินรีสปา รังสิตคลองสอง
« เมื่อ: กันยายน 14, 2023, 02:40:26 PM »
เล็งน้องมาซักพักแล้วครับ พอมีเวลาว่างก็ไลน์จองน้องทันที
ตัวจริงน้องน่ารักมากครับ หุ่นดี ไฟหน้าใหญ่(ของแท้ด้วย)
น้องเป็นกันเองดีครับ คุยสนุก งานอาบน้ำดีครับ น้องจัดสเปรย์ตั้งแต่ในห้องน้ำเลยครับ
ทั้งดูดทั้งเลย บอกเลยว่าฝีปากไม่ธรรมดาครับ  :032:
ยิ่งตอนที่น้องเอาไฟหน้ามาประคบด้วยอย่างฟินเลยครับ
ที่จริงวันนั้น มีงานต้องไปทำต่อกล้วจะหมดแรง เลยตั้งใจแค่รอบเดียวพอ
แต่เจอลูกอ้อนเข้าไปเลยต้องจัด 2 รอบ งานการแทบไม่ได้ทำ  :035:
แนะนำเลยครับ รับรองทอนกระจาย