ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง 248 แห่ง April spa  (อ่าน 585 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้อง 248 แห่ง April spa
« เมื่อ: กันยายน 19, 2023, 07:35:24 AM »
มาคราวนี้ก็ให้ทางน้อง PR แนะนำเช่นเคยครับ รอบนี้ได้น้อง248 ซึ่งทาง pr บอกน้องเพื่อเริ่มมาทำได้ไม่กี่วันเอง ซึ่งการรันตีความเด็กใสๆ
ตอนได้เห็นตัวจริง เออเว้ย หน้าน้องออกหมวยๆ มีน้ำมีนวล  :84:

เห็นหน้าน้องตอนแรก น่ารักดีครับ  ผิวดี เมื่อได้คุย น้องคุยเก่ง เฟรนลี่ และ น่ารักมากกกกกกกกก 
พอขึ้นก็นั่งคุยกันก่อนซักแปป จากนั้นก็ไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้ดีมากๆครับ สะอาดมาก น้องถึงกับนั่งอาบให้เราเลยทีเดียว :81: 

พอมาที่เตียงน้องก็ชวนคุยต่อ น้องคุยเก่งครับ ไม่ได้เป็นคนเงียบเลย ก็นอนเล่นนวดไป คุยไป จนน้องบอก เริ่มเลยมั้ยค๊ะ ขึ้นเขียงเลย :89:

เพียงชั่วพริบตา  จากนางฟ้าสาวหวาน กลายเป็นเสือเลยครับบบบ  บิ้วได้สะเด่ามากกกกกก  :032:
ผมก็บิ้วคืนครับ  ที่นี้แฉะทั้งคู่  อยากจะบอกว่างานไหลดีมากๆ เลยครับ 

สุดท้ายก็ผมแพ้จบเกมส์ไป อยากให้ไปลองพิสูจน์กันดูนะครับ   

สรุป
หน้าตา 9
หุ่นเด็กสาว แท้ทั้งตัว 9
อาบน้ำ 10
ฟิลลิ่งแฟน 10