ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของใหม่ New#259 @ April spa  (อ่าน 306 ครั้ง)

ออฟไลน์ ้hotasura

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ลองของใหม่ New#259 @ April spa
« เมื่อ: กันยายน 20, 2023, 06:13:00 PM »
ส่งการบ้านคร้าบ อาทิตย์ที่แล้วว่าง เลยไลน์ถาม pr.ที่ร้าน April spa วันนี้มีน้องว่างหลายคน pr.แนะนำน้องมาใหม่ รหัส#259 เพิ่งทำงานไม่กี่วัน เลยรีบจองแบบยังไม่เห็นหน้าตาเลย แต่มั่นใจร้านนี้ไม่มีหล่น พอเจอตัวจริงโอ้โห ตะลึงครับ น้องน่าตาน่ารัก ผิวไม่ขาวมาก แต่หุ่นดีมาก อกพอดีกำลังสวย บอดี้เป๊ะเวอร์  พอไปถึงน้องก็ชวนคุยเป็นกันเองพูดจาน่ารัก ฟิลแฟนเลยก็ว่าได้เราก็ไปอาบน้ำล้างตัวกันก่อน มาต่อที่เตียงครับ น้องก็เทเจลลงบนตัวผม แล้วน้องก็ใช้บอดี้อันงดงามถูไถบนตัวผม แล้วน้องก็ใช้ลิ้นลากไปทั่วตัวผมเลยจนแทบทนไม่ไหวต้องรีบพลิกตัวมาหาน้อง ทีนี้ มือน้องลิ้นน้องมาเต็มครับ ฟินสุด ดูแลเทคแคร์ดีมากครับ สุดท้ายแล้วผมก็แพ้น้องครับ น้องแรงดีมาก อารมณ์มาเต็ม ถ้าผมให้คะแนน 10/10 ไปเลย เห็นว่าน้องเพิ่งมาทำงานรีบๆหน่อยนะครับ กลัวน้องจะทำไม่นาน เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน ของดีแบบนี้   :91: