ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกใจสุดๆมาใหม่วันแรก น้องคริสตัล สวยคมถูกใจอ้อนเก่งมาก  (อ่าน 3946 ครั้ง)

ออฟไลน์ if

• โพสต์ผิดกฏ ครั้งที่ 1 (แบน1วัน)
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 38
วันนี้ผมผ่านมาทำธุระแถวเซนทรัลคับ มีโฮกาศได้ลองมาร้านsafehouse
เนื่องจากเชคไทม์ไลน์แล้ว มีสาวมาใหม่1คนคับ
ชื่อว่าน้องคริสตัล พอไปเจอตัวจิงน่าสวยมากคับ ดูหุ่นดีสุดๆๆคับ
งานน้องอายน้ำสะอาดคับ น่าอกโตสวย จุกสีน้ำตาลอ่อนๆ
น่าอกทำมานะคับ แต่นิ่มดีคับ งานนวดตัวดีมากๆ
บิ้ว สยิวๆ ตวัดลิ้นตามตัวคับ เนื้องาน ไม่บู๊มาก เเต่เนื้อตัว เนียนๆๆ
sound น้องอารมณ์ร่วมถือว่าดีคับ
น้องคริสตัล safe house วันนี้เพิ่งไปลองมาเลยอยากแนะนำคับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
 :038: ขอบคุณครับ มันน่าจริงๆ