ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดมาชุดใหญ่กับ LG จอนูน FULL HD คมชัด ทุกอะนู ที่สตอเบอรี่สปา  (อ่าน 6005 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เขื่อง++

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 44
ไม่ได้มาร้านนี้ซะนาน วันนี้เลยขอจัดแบบเด็กๆ น่ารักๆ เนื้อตัวดีๆซะหน่อย
เข้ามาที่ร้าน พีอาร์เรียกน้องออกมาโชว์ ก็แอบสะดุดตากับเด็กสาวคนนึง น่ารักใช้ได้เลย

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
พีอาร์บอกพี่นี่ตาถึงนะคะ น้องแอลจีมาไม่บ่อยด้วย นานๆจะมาซักที แหม่....งี้ก็ชอบเลย ไม่ค่อยช้ำดี อิอิ

• *
ขึ้นไปถึงห้อง ไม่พูดพร่ำทำเพลง นัวน้องก่อนเลย เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เที่ยว เลยเก็บกด ฮ่าาาา
น้องแอลจีถามเลย พี่คะๆ พี่....หรอคะ(คำที่คุณก็รู้ว่าคืออะไร ออกอากาศไปไม่ดี 55) ผมก็ตอบไปอย่างเร็วว่า จ่ะ !!

• *
น้องบอกพี่ไปอาบน้ำก่อนดีกว่าคะ เดี๋ยวหนูจัดให้ชุดใหญ่เลยค้า เอ้าซี่ๆๆๆๆ เด็กเอ่ยปากแบบนี้ แววทอนมาเต็ม

• *
น้องอาบน้ำดีนะ เสียวดีผมชอบ ทั้งนวด ทั้งคลึง มีแอบเอานมถูกหลังอีก เสียวแวบเบยยย น้องเนื้อตัวดีมาก
ผิวขาวออร่าเลย นมสวย กำลังพอดีมือ บีบคลึงกำลังมัน

• *
หลังจากอาบน้ำเสร็จ คารวนี้ผมไม่ปล่อยโอกาสหลุดลอย บุก รุก น้องเต็มกำลัง เพราะอดอยากมานาน
ฟิลอารมณ์ร่วมดีมาก ยิ่งทำให้อารมณืยิ่งพุ่งปรี๊ดๆๆๆๆ สำรวจข้างนมกับจดนูนแบเต็มๆคำแล้ว ก็ไล่ลงมาสำรวจข้างล่างบ้าง
กลิ่นดี หอมหวนชวนดม อิอิ(ออกแนวหื่นกาม 55) สำรวจไปมาคารวนี้ซาวน์AV เริ่มมาแล้ว เอวเริ่มลอย มือเริ่มจิก ตัวบิดไปมา
โอ้ววววว มายยยย ก๊อชชชชชชชช โคตรฟิน !!

บอกเลยว่าคนนี้ทีเด็ด งานดี น่ารัก ขาว เนื้อต้วดีมากๆ เอ๊าะๆเลยคนนี้

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ชัดเจน น่ารักครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
น้องสวย ก็สวยครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016

เนียนดีแท้ ขอบคุณสำหรับลายแทงดีๆครับ  :012: