ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องจัสมิน @Princess Spa ครับ  (อ่าน 2320 ครั้ง)

ออฟไลน์ Anusak9876

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องจัสมิน @Princess Spa ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 06:09:18 PM »
ส่งการบ้าน น้องจัสมิน @Princess Spa ครับ
      เมื่อวันจันทร์ ที่ผ่านมาไ่ด้ไปหาน้องจัสมินโดยเฉพาะเลย ดูจากการบ้านมา ไปถึง PR ต้อนรับอย่างดีมาก (PR น่ารักดด้วย)  สักครู่น้องพาไปขึ้นสวรรค์ ชั้นบนสุด พอเข้าห้องไปเริ่มจากกอด หอม นัวเนีย ก่อนเลย น้องน่ารักมากไม่หวงตัว มืออยู่ไม่สุก จับไปทั่วเพลินเลย บอกน้องว่าดูการบ้านเลยตามมาอยากได้บ้าง น้องยิ้มให้หลังจากตกลงค่าสินสอดเสร็จ (แต่น้องบอกไม่ทำให้ทุกคน) น้องจึงพาไปอาบน้ำ น้องขาวมาก ผิวพรรณแปร๊ะ มือน้องนุ่มดีกำน้องชายเต็มมือเลย เสียวมากเลยขอน้องเสร็จตรงนี้ น้องก็เลยนั่งคุกเข่าจัดการให้เสียวมาก เสร็จไป 1น้ำ
    เสร็จแล้วไปที่เตียง น้องก็มานอนคุย สักพักน้องก็มานัวเนียให้อีกจากบน ลงล่าง แล้วก็ไปตรงน้องชายแต่มันไม่แข็งน่าจะหมดแรง น้องจึงร้องคาราโอเกะเลย จากที่่เหี่ยวๆ ก็กลับมายืนผงาดสู้ สุดท้ายก็แพ้น้องเค้า จนหยดสุดท้ายเหมือนกัน ที่นี้เค้าดีตรงนี้แหล่ะ ไม่อั้น และสเปรย์ด้วย     จะรีบไปซ้ำอีกครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้าน น้องจัสมิน @Princess Spa ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 11:12:02 PM »
 :82:

ออนไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
Re: ส่งการบ้าน น้องจัสมิน @Princess Spa ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 12:06:20 PM »
  ขอบคุณ สำหรับการบ้านน้องจัสมินนะคะ

ทางร้านยินดีมอบส่วนลดให้นะคะ

รบกวนติดต่อกลับทางline ร้านด้วยคร่า
ID spaprincess
[/b]

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 04:59:09 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 12:05:21 AM »
 :82: