ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนวานตอน 23.00 น. กับน้องปีใหม่ ร้านอารีน่าสปา ก็ดีนะ ขบได้ ดันดี  (อ่าน 1110 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ค่ำคืนที่สุดจะหงี่เหงาที่หมายคือร้านอารีน่าสปา
ไปถึงพบปะพีอาร์คนเดิมก็คุยทักทายกันก่อนจะ
ขอดูตัวน้องในค่ำคืนนั้นดูดูไป  ห้าหกคน ก็เลือก
น้องปีใหม่  ขึ้นงานกันไป เข้าห้องได้แก้ผ้าออก--
ถอดผ้าออกแล้วตัวน้องเล็กทรงดี นมทำมาผิวน้ำ
ผึ้ง น้องอาบน้ำให้ ถูๆสบู่เสร็จน้องก็พามานอนน้อง
นวดให้พี่นะค่ะ ตามนั้นเลยนวดสักระยะ ก็บอกแล้ว
ว่ามาเพราะความหงี่เลยจับน้องพลิกลงบนที่นอนไม่
หวงตัว น้องให้ขบตรงนั้นขบตรงนี้ให้ผ่านในเรื่องนี้ สตร็ปเสียวเรื่อยๆไม่หวือหวานักหนา แต่ก็ไม่จืดชืด มีการตอบรับที่ดี ดันได้ดันดี คุยกันแล้วโอเคร ง่ายๆให้ผ่านนะครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ Honey Bean

• ถึงจะเป็นการซื้อเวลาช่วงสั้นๆ  ผมก็เต็มใจที่จะใช้มันอย่างมีความสุข
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0