ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเพ้นอารีน่า สวยคมผิวเนียนกริ๊บสูงยาวตามสเป็ค สุดๆไปเลย  (อ่าน 994 ครั้ง)

ออฟไลน์ Twodo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
น้องเพ้นอารีน่าสปา น้องสวยคม หุ่นน้องดีมาก

ยั่งกะนางแบบยังไงยั่งงั้นเลยครับ จองไปสิครับ

เจอน้องตัวจริงไม่ผิดหวังจริงๆหน้าตาแบบนี้ สเป็ค

ผิวไม่ได้ขาวมาก หน้าสวยคมผิวเนียนกริ๊บหุ่นน้องสูงยาว

น้องพาเดินคลอเครีย เดินมาที่ห้องดูแลดีพอปิดประตูห้อง

น้องถอดเสื้อผ้าออกทันที ตาค้างเลยครับ นมถึงจะโมแต่ก็สวยงามดี

รับได้เพราะมันทำให้น้องดูสมส่วนเข้ากับสะโพกที่ผายออก มันช่วยปลุก

อารมณ์ความเป็นชายให้แข็งขัน น้องอาบน้ำให้สะอาดหมดจด

รูดให้จนแข็งโป๊ก ใกล้ชิดแบบเนื้อแนบเนื้อจนเกือบจะจัดน้องตั้งแต่

ในห้องน้ำซะแล้ว พอถึงที่เตียง จัดการกอดน้อง ซุกไซค์หอมคลอเคลีย เข้าพธีการทันที

ยาวไปแบบว่ามันฮีตไปแล้ว เดินหน้าลุยลูกเดียวให้มันสุดๆไปเลยเพราะมันไหวแล้ว

ฟิวน้องไหลไปไปตามเกมส์ที่ผมชี้นำให้ ไม่มีอุปสักไดๆราบรื้นดี ฟินกันไป

ชอบเลยแบบนี้ น้องเพ้น อารีน่าสปา

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Honey Bean

• ถึงจะเป็นการซื้อเวลาช่วงสั้นๆ  ผมก็เต็มใจที่จะใช้มันอย่างมีความสุข
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :013: ชื่อเสียงเรื่องลือ เพื่อนแนะนำมานาน  ต้องรีบไปทำความรู้จักแล้วละ