ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คลายร้อนกับการบ้านน้องน้ำแข็ง Lovely spa ครับ  (อ่าน 773 ครั้ง)

ออฟไลน์ NasGusto

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
บ่ายๆ หลบร้อนหน่อย ด้วยการไปคลายร้อนที่เดิม lovely spa ครับ ครานี้ไม่ได้จอง ขอไปดูเลือกดีกว่า ตื่นเต้นดี อิอิ

ไปถึงน้องๆอยู่กันเพียบเลย มายืนโชว์ตัวน่ารักทั้งนั้น แต่ครั้งนี้ขอเลือกน้องน้ำแข็ง ก่อนละกัน ด้วยน่าตาน่ารัก หุ่นดี ยิ้มหวาน ตรงสเปค  :048:

เสร็จสรรพพากันไปที่ห้อง น้องน้ำแข็งคุยเก่งมากกก เป็นกันเองดีมาก และก็ได้เวลาถอด อิอิ หุ่นน้องถือว่าดีเลย แล้วก็พากันไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็ได้เวลานวด B2B ถึงเนื้อถึงตัว ลิ้นน้องน้ำแข็งนี่ แข็งแรงดีจริงๆ อิอิ แรง รัว เร็ว เพลินมากครับ นัวเนียกันพักใหญ่ๆ น้องใช้เจลชโลมแล้วทำให้ โหยเสียวมาก ทีเด็ดคือเสียงน้องน้ำแข็งนี่ ยั่วมากครับ ปลุกอารมณ์มาก ไม่ไหวจริงๆต้องยอมน้องไป  :048:

ครั้งนี้ประทับใจกับน้องน้ำแข็งครับ เป็นกันเอง น่ารัก ขอบคุณ lovely spa ครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: คลายร้อนกับการบ้านน้องน้ำแข็ง Lovely spa ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 11:11:30 PM »
 :85:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: คลายร้อนกับการบ้านน้องน้ำแข็ง Lovely spa ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 04:58:18 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 12:04:31 AM »
 :81:

ออฟไลน์ Vittz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 07:37:30 AM »
 .