ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง นาริ Princess Spa (กิ่งแก้ว 14/1) ช่วยบอกผมทีว่าที่แล้วมาผมโชคดีใช่ไหม  (อ่าน 3688 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boxx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ต้อไปบ้างละร้านนี้ได้ ข่าว  จสน  สวย :84:

:035: ไอดอล ผมเลย เฮียจั๊กกก
 :88:

• *
ทางร้านต้องขอโทษจากใจจริงคะ เรื่องบริการของน้องนาริ  และยินดีนำมาปรุงคะ ทางร้านยินดีมอบส่วนลดให้ในการมาใช้ครั้งบริการครั้งถนัดไปนะคะ

รบกวนคุณลูกค้าทัก line ร้านด้วยนะคะ ต้องขอโทษด้วยคะ 

ID spaprincess
[/b]

ขอบคุณครับที่เข้าใจ เรื่องส่วนลดผมขอไม่รับนะครับ แค่อยากให้ลองคุยกะน้องๆหน่อยก็ดีนะครับ ว่าหากมีข้อจำกัดเรื่องความเหนื่อยล้า จากการทำทำต่อเนื่องหลายรอบ แล้วงานบริการจะแย่ลงก็ควรจะ กลับบ้านพักผ่อน หรือ มีข้อจำกัดเรื่องสเปคลูกค้า ที่ต้องหล่อตี๋ ก็ควรจะแจ้งทาง PR ไว้นิด เผื่อจะได้แจ้งลูกค้าไว้ให้ทำใจ เพราะหากงานบริการแย่ ผลเสียจะตกอยู่กับทางร้านซะมากกว่า ^^"
ก็อย่างที่บอกไม่ใช่ความผิดร้านหรอกครับ
  ขอบคุณครับ

• *
เท่าที่อ่าน ดู เหมือนงาน หล่น นะ

แต่ไม่เป็นไร ครับ ครั้งหน้า เอาใหม่

นักรบสู้ไม่ถอยครับ แต่เมืองนาริ นี่ไม่ขอไปตีซ้ำแน่ครับ บาดแผลมันลึกเหลือเกิน  :004:

• *
ถ้าคอส b2b แล้วน้องไม่ b2b ก็ควรแจ้งร้านครับ ว่างานน้องเป็นยังไง
บางร้านคอสอาจเป็นระดับ 1 อันนั้นจะว่าไม่ได้ครับ แต่สามารถคุยกับทางร้านเพื่อให้เตือนน้องให้ปรับปรุงพฤติกรรมที่หวงตัวเกินไปได้ แต่ถ้าเป็นน้องใหม่ก็ต้องใช้สกิลเองครับ
บางครั้งคุยกับน้องๆก็น่าเห็นใจครับ ผมเคยขึ้นน้องคนนึงรอบแรกแล้วติดใจขอต่อคอส ได้รอบสุดท้ายเพราะมีคิวรองอีก 2 คิว ปรากฎ พอผมขึ้นงานใหม่ น้องเจ็บนมกับน้องสาวเพราะลูกค้าคิวก่อนทำรุนแรง ไม่ถนอม จะลงเลยก็สงสารน้อง เลยนอนให้น้องชักให้ไป

เรื่องบอดี้ ก่อนขึ้นก็ได้สอบถามกับทางร้านแล้วครับว่าน้อง บอดี้เป็นใช่ไหม ทางร้านแจ้งว่า เป็น ก็โอเคร เพราะทางร้านแจ้งก่อนล่วงหน้าว่าน้อง แต่ ระดับ 1 อันนี้เข้าใจ ก็เลยขึ้นโลดดดด 
     ก็อย่างว่าล่ะครับ กะคนอื่นน้องอาจจะเต็มที่ก็ได้

ต่างกรรม ต่างอันทะ ครับ  :015:

• *
:013: ควรแจ้งร้านคับบ ไม่ก้อย่ากลับไปเรย ผมเคยเจอแนวๆนี้ เหมือนน้องไม่ชอบหน้าเรา รีบๆปั่นรีบถูแล้วไปแระ ต่างหำต่างอันทะจริงๆคับ  นานๆจะเจอน้องแบบนี้ ที แต่ผมไปเจอแถวอาซีเอโน่นนน

เราเป็นพวกดวงดีครับ ถือซะว่าถูกหวย น้อยคนนะเนี่ย ที่จะเจอ 5555 :012:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
เอาใหม่ ๆ  สู้ ๆ เอเลี่ยน เอาใจช่วย
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
จากที่เคยเจอ นาริ เมื่อนานมากแล้ว (หลายเดือน) ก็ประมาณนี้นะคับ ไม่น่าเกี่ยวกับเจ็บจากคนก่อน

คนอื่นๆแจ่มๆเยอะครับ ณัชชา โมจิ กีต้า 

ออฟไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
:88: :88: :88: :88: :88:
ว่างๆๆแวะมาเยี่ยม กันบ้างนะคะ
[/b]
จากที่เคยเจอ นาริ เมื่อนานมากแล้ว (หลายเดือน) ก็ประมาณนี้นะคับ ไม่น่าเกี่ยวกับเจ็บจากคนก่อน

คนอื่นๆแจ่มๆเยอะครับ ณัชชา โมจิ กีต้า

ออฟไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
ขอบคุณคะ 
[/b]
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ คนนี้ก้อเล็งไว้ครับ ติดที่เวลาไม่ตรงกัน อย่างไรอย่าท้อครับ ผมอยากให้ร้านนี้อยู่คู่ชายไทยย่านสมุทรปราการครัช