ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียความรู้สึกกับน้องการ์ตูน@Zabbspa  (อ่าน 2554 ครั้ง)

ออฟไลน์ ballza21

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เสียความรู้สึกกับน้องการ์ตูน@Zabbspa
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 10:41:16 PM »
วันนี้อ่านการบ้านของน้องของขวัญ แล้วเปิดทามไลน์ของร้านดูเห็นน้องของขวัญเข้าร้าน ไปถึงร้านประมาณ 3 ทุ่ม แต่อนิจาน้องของขวัญโดนจองไปเสียแล้ว เลยชั่งใจอยู่พักนึง เห็นน้องการ์ตูนหน้าตาพอดูได้ เลยตัดสินใจเลือกน้อง หลังจากจ่ายเงินเสร็จสรรพ ก็เดินเข้าไปในห้อง น้องชวนอาบน้ำ พอเข้าห้องน้ำ..... หลังจากที่ผมถอดผ้าเช็ดตัวออก ก็มองไปที่น้องจะอาบน้ำให้แต่น้องจะไม่ถอดผ้าเช็ดตัว ผมเลยบอกว่าถอดเหอะ อยากอาบด้วยน้องถึงยอมถอด งานอาบน้ำน้องอาบน้ำให้แบบขอไปที หลังจากอาบน้ำเสร็จ พูดคุยกันน้องบอกน้องพยุดงานมาได้ 7 วันเพราะมีเมนต์ น้องบอกน้องจะนวดให้ผมก็ให้น้องนวดให้จากการพูดคุยน้องบอกว่า น้องเข้ากลางวันซะส่วนมาก เพราะชอบลูกค้ากลางวันรีบมารีบไปไม่เหมือนลูกค้ากลางคืนที่จะให้อยู่ครบชั่วโมง พอผมฟังก็รู้สึกว่ามีแววหล่นแล้ว น้องบ่นๆของน้องได้สักพักนึง ผมเลยบอกว่าเมื่อไหร่จะเริ่มสักที น้องบอกน้องหยุดงานมาหลายวัน อารมณ์เปื่อยๆ ไม่อยากทำงาน แต่น้องเห็นผมทำหน้าเซ็งๆ ผมแล้วผมก็บอกว่าเริ่มบิ้วเหอะจะหมดเวลาแล้ว ผมคิดในใจว่า...(อารมณ์ผมคือจะมาเที่ยวไม่ได้มาฟังน้องบ่น) สักพักน้องก็ใส่ CD ให้แล้วน้องก็สเปย์เปื่อยหลังจากเริ่มแข็งตัว น้องก็บอกว่าให้ผมขึ้นให้หน่อย น้องเอาเจลลูบให้ พอผมก้มหน้าไปดูดนม น้องบอกน้องจั๊กกะจี๊ ผมเลยเลิกดูด พอผมจะเสียบน้องบอกน้องเจ็บ ขอเปลี่ยนเป็นชักให้ได้ไหม อารมณ์ผมตอนนั้นแบบเซ็งสุดๆเลยลุกไปเข้าห้องน้ำอาบน้ำ แต่งตัวเดินออกมาเลย

ผมก็เริ่มเที่ยวสักพักแล้วแต่ครั้งนี้เป็นการหล่นที่สุดแย่ที่สุดและทำเสียความรู้สึกสุดๆ เราจ่ายเงินแล้วเราก็อยากได้การบริการ

ออฟไลน์ G4OL4D

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
Re: เสียความรู้สึกกับน้องการ์ตูน@Zabbspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 10:52:52 PM »
โดนคนเดียวกะผมเลยค้าบบบบ ผมยังจำขึ้นใจ ผมก้อโดนแบบเดียวกันเป๊ะ ยื่นผ้าขนหนูให้แบบกลัวๆ มุกเดียวกันคือเพิ่งหมดเมนส์ แล้วพอเปลี่ยนท่าเข้าข้างบอกจุก เป็นคนแรกที่ผมไม่ให้ทิปซักกะบาท

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: เสียความรู้สึกกับน้องการ์ตูน@Zabbspa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 11:09:08 PM »
 :006:

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 11:14:05 PM »
ทางร้านควรปรับปรุ่งด้วยนะครับ ไม่ชอบเลยแบบนี้

ออฟไลน์ බูମಬနးಬနๅઈ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 12:11:39 AM »
ร้าน นี้หลายคนนะครับที่หล่น เหอๆ มีมาเรื่อยๆ

ออฟไลน์ ballza21

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 12:15:36 AM »
โดนคนเดียวกะผมเลยค้าบบบบ ผมยังจำขึ้นใจ ผมก้อโดนแบบเดียวกันเป๊ะ ยื่นผ้าขนหนูให้แบบกลัวๆ มุกเดียวกันคือเพิ่งหมดเมนส์ แล้วพอเปลี่ยนท่าเข้าข้างบอกจุก เป็นคนแรกที่ผมไม่ให้ทิปซักกะบาท
ผมแย่กว่าตรงที่ไม่ให้เอาเลยนะสิครับ  :004:

ออฟไลน์ mmm 10

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 12:26:37 AM »
ผมว่าจะลองไปร้านนี้สะด้วย มีใจแป้วเลยงานนี้ มีคนไหนที่ไม่หล่นมั้ยครับ เหอะๆ  :85:  :002:

ออฟไลน์ pankapoo306

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 04:02:55 AM »
 :019: :85:

ออฟไลน์ pankapoo306

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 04:08:17 AM »
ร้านนี้ผมขึ้นน้อง เกือบ20คนโชคดีที่ไม่เคยขึ้นน้องคนนี้ อาจเป็นเพราะน้องอยู่รอบกลาง
มีเกือบหล่น ทอน ไม่ทอน  ซ้ำไม่ซ้ำ ต่างกรรมต่างวาระ ครับ :006:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 04:29:41 AM »
ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขออภัยเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

การบ้านร้านเราเน้นเฉพาะ การบ้านจริง ไม่นั่งเขียนเอง ลองเชค IP ดูไม่ยากคร้า

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)