ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องกีต้า Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1  (อ่าน 2016 ครั้ง)

ออฟไลน์ surapongyu

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านไปมานานแล้วครับ  เพิ่งจะ สมัครเพื่อมาส่งการบ้าน
น้องกีต้าที่สุดของร้านแล้วครับน้องคนนี้หลังจากเข้าไปในร้านนะครับเชิญเด็กออกมา น้องหน้าหวานมากครับ
เห็นตอนแรกนี้ สเปกเลยครับ  ก็เลยต้องตกลงปลงใจตามน้องเข้าไปในห้อง  ตอนให้รอนี้ใจเต็นมากๆ กะว่าได้น้องในสเปกเหละน้องน่ารักมากจนไม่กล้าลวนลาม 
แต่พอน้องเข้ามาอาบน้ำด้วยกันแล้วรู้เลยว่า น้องหื่นใช้ได้เลยนะ       

ตัดมาที่ห้องน้ำน้องอาบน้ำแบบทุกอนูอะครับ เอาเป็นว่าเอียมเลยอะ ทั้งข้างหน้าข้างหลัง  รับรองยืนเสียวแน่นอน 
อาบช่วยกันด้วยนะรับรองมีอารมณ์ บอกตรงๆแทบเสร็จ แต่ยังครับเราต้องเก็บไว้  ตัดมาในห้องครับ   

น้องบอกให้นอนคว่ำก่อนนะ  นวดแต่มือ จากนั้นถอดผ้าขนหนูออก โอ้ว แบบนี้เองที่เค้าเรียกว่านาบ ได้อารมณ์มากครับ น้องมาเป่าหู เลียหลัง ต้องลองครับจะเข้าใจความรู้สึก   
ยาวไปถึงข้างล่างครับ  นี้ด้านหลังอย่างเดียวนะ  ยังไม่พลิกหน้าแทบเสร็จอีกเหละ  แต่ยังครับ เลยขอพลิกด้านได้ไหม น้องบอกได้

พอมาข้างหน้ายิ่งเสียวเข้าไปใหญ่  เอาเป็นว่าตัวคุณมีอะไรบ้าง น้องเลียให้หมด โครตเกร่งครับ  ขอน้องเลียบ้างน้องใจดีครับทาเจลกลับหอมๆเหมือนขนม
เลียเข้าไปหวานเลยครับ  อย่างนี้สบายสายเบรินครับ  เราทั้งคู่ผลัดกันทำน้องมีอารมณ์ร่วมง่ายครับร้อนครางตลอด 

สรุปเลยนะครับ
เนื่องจากเป็นสเปกให้หน้าตา 10 เลยครับ 
ลีลา ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ  จริงๆบ้างอยากมันพูดไม่ได้ครับ   
แต่ต้องมาลองเองครับ จะเข้าใจว่าสุดยอดเป็นยังไง 

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: ส่งการบ้านน้องกีต้า Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 04:15:33 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านน้องกีต้า Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 10:41:40 PM »
 :85:

ออนไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 03:07:15 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องมากๆๆนะคะ
[/b]

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 11:53:56 PM »
 :92: :82: