ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อยนักบู๊นาม น้องต้นหอม @Funky spa  (อ่าน 1166 ครั้ง)

ออฟไลน์ Liverbirdz

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
สาวน้อยนักบู๊นาม น้องต้นหอม @Funky spa
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 12:07:24 AM »
หลังจากที่นอนรอน้อง ๆ อยู่สักพัก ทันใดนั้นสาวน้อยคนหนึ่งเดินเข้ามาในร้าน ทราบชื่อภายหลังว่าเป็น น้องต้นหอม  สักครู่หนึ่งพีอาร์ก็มากระซิบบอกว่า “งานน้องคนนี้สเปกพี่เลยนะ” (หลังจากที่ได้ขึ้นงานแล้วไม่ผิดหวังสมคำพีอาร์จริงๆ) หลังจากลังเลอยู่ครู่หนึ่งก็ตัดสินใจ ขึ้นสวรรค์กับน้องไปในที่สุด  :81:
ทันทีที่เข้าห้อง แล้วนั่งลงบนเตียง น้องก็กระโดดขึ้นมานั่งตักทันที โดนที่นั่งแล้วไม่อยู่เฉย มือของน้องต้นหอมก็ได้ลูบไล้ไปทั่วตัวของผม พร้อมกับไซ้คอผมไปพลาง จุ๊บแก้มกับปากผมไปพลางแบบที่พี่ไม่ต้องเดี๋ยวหนูดูแลพี่เองนะ หลังจากที่น้องยั่วผมอยู่ได้ครู่หนึ่งผมก็ตะบะแตก เริ่มโต้ตอบน้องคืน เราทั้งคู่ค่อย ๆ เลื่อนใบหน้าเข้าหากันจนปากของเราทั้งคู่ประกบกัน ผลัดกับจูบอย่างนุ่มนวล มือของผมและน้องต้นหอมต่างก็ลูบไล้ไปมาบนตัวของกันและกัน เสื้อผ้าเราทั้งคู่ก็ค่อยๆหลุดออกจากร่างกายไปทีละชิ้นจนหมด ระหว่างนั้นผมใช้มือทั้ง 2 ข้างลูบไล้ไฟหน้าคู่งามของน้องพร้อมกับใช้ปากดูดจุกคู่หน้าสีน้ำตาลอย่างนุ่มนวลจนน้องส่งเสียงครางเบา ๆ ในลำคอเป็นระยะ ผมเริ่มจูบไล่ต่ำลงเรื่อย ๆ จนมาถึงทุ่งหญ้าอันแสนสวย ผมใช้ลิ้นกดลงไปบนเนินพร้อมกับควานหาปากถ้ำ จนน้องบิดตัวไปมาเอวลอยจากเตียงพร้อมส่งเสียงครางออกมาลั่นห้องเลย ผมจัดการกับปากถ้ำน้องไปได้สักพักหนึ่งน้องก็เด้งเอวขึ้นแล้วปากถ้ำน้องก็กระตุกแล้วก็นอนแน่นิ่งไป เป็นอันว่าน้องแพ้ให้กับลิ้นผมไปแล้วหนึ่งครั้ง สักพักน้องก็บอกกระซิบบอก “หนูขอทำให้พี่บ้างนะ” จากนั้นน้องก็อ้าปากงับไมค์ร้องเพลงโชว์สดในทันที น้องใช้ทั้งมือ ทั้งปาก รูด ขบเม้มทำให้ผมซีดลั่นห้องเลย น้องร้องเพลงเก่งมาก ซักพักผมก็ทนไม่ไหวเลยดึงควยออกจากปากน้อง แล้วทำการโหลดขีปนาวุธแล้วทำการยิงถล่มน้องทันที ระหว่างนั้นก็จัดท่าไม่ตายให้น้องไปสองท่า จนน้องครางออกมาลั่นห้อง หลังจากเสร็จกิจกรรมกันแล้ว น้องก็พามาอาบน้ำ แล้วก็แต่งตัวขึ้นข้างบนกัน
สรุปงานน้องต้นหอม ใครชอบแนวบู๊แนะนำเลยครับ น้องจัดให้ถึงใจมาก  :048:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: สาวน้อยนักบู๊นาม น้องต้นหอม @Funky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 09:01:18 AM »
:015:เจ๋ง +1

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: สาวน้อยนักบู๊นาม น้องต้นหอม @Funky spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 09:49:06 AM »
คิดถึง น้อง ต้นหอม ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 10:19:54 AM »
 :038: โหดร้าย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 04:00:36 PM »
 :002:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 05:46:10 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 11:47:35 PM »
 :048: