ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดของใหม่ เต็มไม้เต็มมือ เด็กแนวของแท้ น้องเลเยอร์ Ami ลาดพร้าว + ปลา  (อ่าน 1998 ครั้ง)

ออฟไลน์ คุณชายเจ้าสำราญ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 24
บอกก่อน ว่าจริงๆ น้องมีรอยสัก แต่ผมทำให้มันหายไป เพื่อเซพน้อง นะจ๊ะ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
หน้าอกน้อง ไม่แท้ แต่สวย และสัมผัสดี กว่าหลายๆหน้าอกที่เจอมา 35 เต็มมือ เจาดือ น่ารัก

• *
น้องเขินๆ เพราะไม่ได้ทำมานาน ได้ฟิลธรรมชาติ เหมือนกำลัง จัดแฟนเด็กครั้งแรก

ออฟไลน์ ไม่น่ารักเลย

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 20
เคยมีแฟนเด็กหรือคับ 55+
ใครใคร่หาตัวเราจงมองเงาพระจันทร์

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

• *
คือเมื่อวาน กำลังส่งได้ฟิว เวปก็ล่มไปเข้าไม่ได้ตั้งนาน งั้นผมลงปลารวดเดียว แล้วจะสรุปให้เลยนะจ๊ะ

• *
สรุป คนชอบ หน้าอกใหญ่พอดีมือ ไม่แท้ แต่ทำออกมาดี

งานตามใจดี เหมาะกับช่างทาสี ผิวสีน้ำผึ้ง GF9เต็ม10

ซ้ำได้เรื่อยๆ เนื้องานแบบนี้

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12