ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สุดของแจ้ โอ้ยๆยกซดเด็กไร้เดียงสา18เทรนสไตล์หลอกเด็กเซ็กบริสุทธิ์ก่อนGO INTER  (อ่าน 21945 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ไปไกลเลยพี่...ปลาชัดเจนเช่นเดิม

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ darkzoneSB

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -6
ลายแทงนี้ น่าแทงตามมากครับ

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 164

ออฟไลน์ jumpcutting

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -4
สถานที่ Arena spa ครับ รบกวนขออันเซนด้วยครับ  ขอบคุณครับ  :044:

ออฟไลน์ เดียวดาย

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 54

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
กดไลท์รัวๆครับ ติดตามตลอดครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016

มาแล้งครับ จัดให้จบกันเลย

ขออภัย ที่ให้รอกันครับ กับเด็กน้อยวัยใส
งานยัง งงๆ แต่พอจุดติด ฟิตกันไปเลย  :013:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • *
ผมเลยหอมแก้มเธอเบาๆ แล้วค่อยๆเอามือที่โอบเธออยู่เลื่อนลงไปลูบที่ขาเธอ

เธอไม่ว่าอะไรแต่หายใจแรงขึ้นนิดหน่อย ผมเริ่มมีอารมณ์ น้องชายของผมมัน

เริ่มแข็งตัวขึ้นมาทันที จากนั้นมือที่ลูบขาอยูก็เลื่อนขึ้นมาจับที่ก้นของเธอ

ก้นของเธอไม่ใหญ่มาก เอวขอด สวยงามเลยทีเดียว
:83:

• *
ผมเริ่มใช้มืออีกข้างไปแตะข้างๆของเธอที่มันทับติดกับที่นอน

ทำให้นมเธอมันแบะออกมาด้านข้าง ผมเริ่มบีบนมสลับกับก้นเบาๆ

จากนั้นผมลองเอานิ้วลากตรงร่องรอยแยกของเธอ เธอขยับและครางเล็กน้อย
นิ้วของผมเลยได้สำผัสกับความอุ่นและที่ร่องของเธอก็มีน้ำซึมออกมาติดนิ้วของผม
:015: