ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องรุ้งทอง ณ. Lovely Spa  (อ่าน 745 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wut-iPhone

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
น้องรุ้งทอง ณ. Lovely Spa
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 06:36:07 PM »
น้องรุ้งทอง ณ. Lovely Spa

ไปมาอีกแล้ว ที่ไม่เคยผิดหวังจริงๆเลย ทำงานตอนเช้า เสร็จไว ตอนบ่ายว่างๆไม่รู้ทำอะไร เลยไปที่ LovelySpa ไปถึงก็บ่ายนิดๆละครับ

ถึงที่ร้าน น้องๆเยอะมากกกก เลย PR ก็เรียกมายืนเรียงกันประมาณ 10คนได้ มาสะดุกตาน้อง รุ้งทอง หลังจากที่ได้ยินชื่อเสียงมานาน

และได้เจอตัวจิง แล้วถูกใจมาก เคยเห็นหลายรอบแต่ก็คลาดกันทุกครั้ง และในวันนี้ผมพร้อม  :044:

แรกเห็นน้องรุ้งทอง ผมบอกเลยว่า น่าจะต้องมีซัมติงแน่นอน น้องก็เลยลากผมขึ้นไป ละลายพฤติกรรมกันก่อนที่จะเข้าอาบน้ำกันและกัน

เมื่อเข้าห้องน้ำมาผมพบว่า ของดีเลยอันนึงก็คือ บั้นท้ายระเบิดดิน ของน้องที่น่าจับด๊อกกี้สไตล์ (ส่วนตัวผมชอบดูบั้นท้าย)

ระหว่างอาบไปก็มีหน้าอกเล็กๆพร้อมจุกมาถูไถตามแผ่นหลังผม ระหว่างนี้ก็มีมือปริศนาล้วงไปที่พวงสวรรค์ของผมอยู่เนืองๆ

ขอบอกเลยว่าเป็น b2b ที่เสียวมากๆแทบจะยกมงให้เลยทีเดียว

ตัดมาที่เตียง น้องบอกว่าน้องขอนวดหลังก่อน ที่เด็ดเลยนะ ผมก็นึกในใจว่า น่าจะมีของดีจริงๆ น้องนัว ลงลิ้นตั้งแต่ปลายเท้าเลยครับ

และใช้ลิ้นดุนจุกของผมก่อนแล้วลากเลื้อยลงไปที่ท้องน้อยจนถึงพวงสวรรค์ของผม

น้องจัดการละเลงที่จุดสองห้อยของผมลากขึ้นไปถึงปลายยอดจนกระทั่ง... น้องเปสดๆครับ (ต่างกรรมต่างวาระ)

และนี่คือสิ่งที่เหนือความคาดหมายอย่างที่สุดเลย น้องบอกว่าผมดูสะอาดเลยจัดให้
เมื่อมาถึงขั้นนี้ผมตัดสินใจที่จะสุดซอยกับน้องทันที เริ่มจากสเปสดๆให้หนำใจก่อนแล้วต่อด้วยนับเลขหกเก้าอุ่นเครื่อง

จากนั้นก็เริ่มด้วยเบสิคในตำนาน จากนั้นจับน้องตะแคงใช้กรรไกรมหาสนุก ให้มณโฑนั่งแท่นข้างบน สุดท้ายจบด้วยด๊อกกี้สไตล์ จบสกอร์ที่ 1-1 เวลาเดียวกัน

แต่มารอบนี้น้ำน้องไหลหลากมากจนเต็มท้องน้อยผม เอาเป็นว่าสกอร์ใหม่อยู่ที่น้องนำผมไป 3-1 เลยละกัน (น้องน้ำเยอะจริงๆ)

สุดท้ายนี้ก็อาบน้ำแต่งตัวลงงานมา ผมขอแลกไลน์กับน้องไว้เผื่อไว้คุยสรวลเสเฮฮาปาร์ตี้แล้วก็จัดแจงค่าเสียหายกันตามที่ตกลงไว้ ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้นัวเองตามการบ้านอันเก่าๆแต่ด้วยฟิลที่น้องนำไปผมก็ฟินทอนเป๋าตุงในแบบที่น้องอยากให้ผมเช่นกัน  :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องรุ้งทอง ณ. Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 08:08:11 PM »
 :032:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 11:28:48 PM »
 :012:

ออฟไลน์ tm_pk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 02:12:38 AM »
 :045:

ออฟไลน์ Jackal.k

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2017, 11:52:43 AM »
จัดมาเมื่อไรครับ หาตัวยากมาก :-D