ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมะเหมี่ยว บ้านดอกไม้  (อ่าน 1160 ครั้ง)

ออฟไลน์ honda_3

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องมะเหมี่ยว บ้านดอกไม้
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 09:28:09 PM »
วันนี้ได้มีโอกาสไป  Flower spa ช่วงค่ำๆ หลังจากไปได้ไปมาหลายเดือน ฝ่ารถติดหลังเลิกงานสุดระทม ไปถึงร้าน PR แนะนำน้องใหม่ซิงๆ ว้าวๆ ขอดูตัวเป็นๆเจอน้องมะเหมี่ยวครั้งแรก จัดสิครับรออะไร เลยบอกพี่ PR ว่าน้องคนนี้ละ สักครู่น้องก็ลงมารับแล้วพาขึ้นไปบนห้อง มาถึงห้องน้องก็ลงไปเอาน้ำเย็นๆมาให้ดื่ม น้องกลับมาก็มานั่งคุยกันแปปนึง แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำน้องยังเขิลๆครับ เพราะคงยังใหม่อยู่ ระหว่างอาบน้องก็ชวนคุยบ้างครับ พอน้องอาบไปให้เสร็จผมก็เลยอาบให้น้องบ้าง เลยมีนัวกันเล็กๆในห้องน้ำ ตัดมาที่เตียง คุยกันไปสักพักน้องนวดให้พอประมาณครับ แล้วน้องก็เริ่ม ลิ้นดีมาก วนทั่วตัว ตามตัว แล้วลากลิ้นไปมา ตอนน้องเลียหัวนม เสียวมากครับ มือผมก็เริ่มสัมผัสน่าอกของน้อง ไม่ใหญ่มาก พอประมาณ แล้วเริ่มลงสำรวจข้างล่าง มีแฉะแล้ว มาพร้อมเสียงครางของน้องแล้วน้องก็ลงไปจับไมค์ร้องเพลง น้องร้องเพลงได้เสียวมาก อารมย์มาเต็ม จนผมเกือบแตกคาปากน้องผมเลยพลิกตัวน้องแล้วเริ่มจัดการน้องบ้าง ทั้งดูดไฟหน้าทั้ง 2 ข้าง แล้วเลื่อนลงไปที่เนินเสียวของน้อง น้องทั้งร้องทั้งแอ่น บิดตัวไปมา น้องครางเสียวตลอดเลย แล้วผมก็จัดการโหลด CD จัดท่าเบสิกกระแทกไม่ยั่ง เสียงน้องก็ครางดังตลิด แล้วน้องก็พลิกผมก็พลิกตัวลงให้น้องขึ้นให้ แล้วน้องก็เริ่มโยก น้องโยกมันมากครับ จนเกือบแตก แล้วผมก็นัดท่าเบสิกตบท้าย เร่งจนเราแตกพร้อมกัน แล้วน้องก็พาไปล้างตัว ออกมาก็หมดเวลาพอดีแล้วน้องก็ลงมาส่งข้างล่าง

สรุป
GF  10
หน้าตา 9
น่าอก 8
ผิวเหลือง
งานดีมีทอนครับ
ปลายืมร้านครับ

ออฟไลน์ มัสมั่น

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
Re: น้องมะเหมี่ยว บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 10:29:19 PM »
เด็ดคับ :032:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 11:28:12 PM »
น่ารักจังครับ

ออฟไลน์ chinjunn

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 10:39:58 AM »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 01:17:21 PM »
 :85:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 07:01:32 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม