ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวยใส มีออร่า น่ารัก งานโครตเทพ พลอยใส ดงดอกไม้  (อ่าน 2031 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หลงมาแถวนี้  อดใจไม่ได้ที่จะต้องแวะมาร้านในดวงใจ ดงดอกไม้  ไปที่ไรเลือกไม่ค่อยถูก ก็น้องเยอะมากกไง สวยๆทังน๊านน  เก็บแทบไม่ทัน ครั้งนี้ prสุดหล่อ แนะนำน้องฅามscpec ให้ดูตัว 2-3คน  สวยๆทั้งนั้น แต่ถูกใจน้อง พลอยใส ออร่ามาแต่ไกล pr. บอกว่า น้องเป็นระดับฅัวท็อปของร้าน งานดีไม่มีผิดหวังแน่นอน เลยเลือก จ่ายเงินเสร็จ น้องพาขึ้นห้อง น้องพูดจาน่ารักมาก ช่างเจรจา ตัดมาตอนอาบน้ำ น้องอาบได้ดี อาบสะอาด  มีเสียวเล็กน้อยถึงปานกลาง  ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำ B2Bระดับเทพ เสี่ยวมาก แถมลิ้นดีอีกด้วย น้องชอบsexมาก สังเกตุจากอาการ เลยเข้าทางโจร จัดไปไหลลื่น งานดี มีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน    งานระดับtop5 ของร้านเลยครับ ใครยังไม่ลองขอแนะนำเลยครับ พลาดแล้วจะเสียใจ
คะแนนตามความรู้สึก
หน้าตา 9/10  สวยใส มีออร่า
รูปร่าง 8.5/10 สวยงามแต่ตัวไม่สูงมากนะครับ กำลังหน้ารักเลย
ไฟหน้า 9/10 หน้าอกใหญ่สวย หัวนมชี้หน้า แต่โมมานะครับ
เนื้องาน 10/10 GF เกิน100
อัธยาศัย 10/10 ช่างพูดช่างเจรจา ทำให้เราหลงไหล

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: สวยใส มีออร่า น่ารัก งานโครตเทพ พลอยใส ดงดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 01:16:45 PM »
 :85:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: สวยใส มีออร่า น่ารัก งานโครตเทพ พลอยใส ดงดอกไม้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 06:45:41 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม