ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอช้างเผือกที่ Lovely Spa ครับ น้องริเอะ  (อ่าน 1143 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ขวัญ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เจอช้างเผือกที่ Lovely Spa ครับ น้องริเอะ
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 11:25:43 AM »
เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาครับ พอดีมีเวลาว่างช่วงบ่ายเลยเปิดดูว่ามีน้องๆคนไหนว่างบ้าง
ตอนแรกตั้งใจจะนัดน้องอุ๊บอิ๊บ แต่พอดีน้องไปธุระเลยอดไป เล็งน้องกระทิไว้ก็ไม่เข้า
ทีนี้สะดุดตากะรูปน้องริเอะดูน่ารักดี แอบถามPRว่าคนนี้มาใหม่เหรอไม่เคยเห็นเลย
งานดีไหมครับ PR ก็บอกว่าคนนี้งานดีมากๆ ไอเราก็ยุขึ้นด้วย(แอบอยากรู้ว่าจะดีขนาดไหน)

มาถึงก็นั่งรอไม่นานน้องก็ออกมารับครับ ตัวจริงน่ารักมากขาวดูดีเลยหน้าอกหน้าใจแทบทะลักออกมาจากเสื้อ

มาถึงห้องชั้น4 มีความเหนื่อยมากเลยขอนอนคุยกับน้องทำความรู้จักกันนิดหน่อยเพราะพึ่งเคยขึ้นงานกันครั้งแรก
น้องอัธยาศัยดีมากครับ

หายเหนื่อยสักพักก็ถอดชุดเตรียมอาบน้ำพอน้องปลดชุดออกมาผมถึงกับต้องตลึงกับสองเต้าใหญ่มากเท่าหัวเด็ก
ตั้งใจไว้ว่าเดี๋ยวต้องเล่นตรงนั้นให้หนำใจเลย

มาถึงงานอาบ ต้องบอกเลยว่าดีงามมากๆดีที่สุดเท่าที่เคยขึ้นงานมาเลย ทั้งขัดทั้งถูหลังให้ทั้งตัวทั้งแข้งขาสบายตัวสุดๆครับ

พออาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดให้ตั้งใจว่านวดก่อนแปปนึงค่อยเริ่ม แต่ฝีมือการบิ้วน้องดีมากครับนวดไปคลึงไปสุดท้ายทนไม่ไหวครับ
ลุกขึ้นมานั่งแล้วลุยแทน

ผมให้น้องนั่งหันหลังโดยผมกอดน้องไว้จากข้างหลังมือข้างนึงก็คลึงเล่นกับสองเต้าสลับไปมือ ปากก็เลียที่แผ่นหลังมือซ้ายก็บี้เม็ดเสียวน้องเค้า
เพื่อดูปฏิกริยาตอบสนอง

ระหว่างบี้ปุ่มผมก็ใช้นิ้วสำรวจปากถ้ำ ปรากฏว่ายังแห้งอยู่ก็เลยยังไม่ทำอะไรหันมาบี้คลึงปุ่มเสียวเล่นอยู่พักหนึ่ง ตอนนั้นเองผมสังเกตุว่าทุกครั้งที่บี้ปุ่มเสียวไป
ตัวน้องจะมีอาการเกร็งตัวสั่นทุกครั้งเสียงครางกระเส่าในลำคอ ทำให้ผมมั่นใจว่าคงไม่่ได้แกล้งเสียว ปากถ้ำก็ค่อยๆแฉะขึ้น

พอปากถ้ำเริ่มแฉะผมค่อยๆชอนไชนิ้วเข้าไป แต่เข้าไปได้ยากมากกกกก เพราะร่องน้องคับสุดๆ ไม่ถึงข้อนิ้วแรกก็เข้าไม่ได้แล้ว
ผมเลยจัดแจงใช้เข่าง้างขาน้องออกให้แหกกว้างขึ้น แล้วใช้อีกมือมาช่วยกันขยี้ปุ่มเสียวน้องหนักขึ้นๆ จนชนไชนิ้วเข้าไปได้เกือบครึ่ง
ระหว่างนั้นผมเห็นหน้าน้องจากกระจกดูเหย๋เกมาก แก้มงี้แดงเลย

พอน้องเริ่มชินกับครึ่งนิ้วผมก็ยกน้องมานั่งตักแล้วสอดนิ้วเข้าไปจนสุด น้องงี้ครางดังมากร่องตอดนิ้วผมตุบๆ ยิ่งผมขยี้ปุ่มจีน้องงี้ดิ้นผล่าน
ผมเลยได้ใจพยายามจะสอดอีกนิ้วเข้าไป แต่สอดยังไงก็ไม่เข้าครับ แน่นเหลือเกินเลยยอมแพ้ไปกลัวน้องจะเจ็บ

สักพักผมเลยจับน้องนอนลง จัดแจงใส่ถุงขอน้องออรัลให้ที น้องก็ทำให้อย่างดี

แต่ระหว่างที่อาวุธผมอยู่ในปากน้องผมก็ซอยมือไปด้วยยิกๆ น้องสะดุุ้งดูดอาวุธมแรงมากผมเลยกระแทกสวนปากน้องไปเลย
สะใจมากครับยิ่งผมกระแทกสวนไปน้องยิ่งดูดแรงขึ้นๆ นานสะใจมากครับนานจนผมเกือบเสร็จคาปากเลยถอน

จากนั้นไม่รอช้าครับใส่ CD เลยทันทีกระหน่ำแทงจนเหงื่อท่วมเลยครับ น้องก็มีอารมณ์ร่วมดีมาก

เสร็จกิจกันแล้วก็ยังมานอนกอดกันต่อก่อนลุกไปอาบน้ำด้วย คุ้มมากๆครับ มีซ้ำรอบสองเร็วๆนี้แน่นอน

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: เจอช้างเผือกที่ Lovely Spa ครับ น้องริเอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 01:14:36 PM »
 :82:

ออฟไลน์ กาโม่น้อย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: เจอช้างเผือกที่ Lovely Spa ครับ น้องริเอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 01:52:02 PM »
 :019:อ่านแล้ว งง  ใส่ถุงแล้วขอให้น้องทำออรัล แล้วยังโหลด cd ซ้ำอีก ใส่ทั้ง2เลยหรา

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 06:37:00 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ พี่ขวัญ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2017, 03:07:53 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม
ขออภัยครับพอดีพึ่งเริ่มศึกษา คำศัพท์เคยเข้าใจว่าใส่ CD = สอดใส่มาตลอด