ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ ให้ทำไร ทำได้หมด ครบทุกกระบวนเสียว น้องมานี่ D237 @ lovely Spa  (อ่าน 906 ครั้ง)

ออฟไลน์ somsakbest

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 63

คืนวันที่ 22-03-60  ได้เวลาไปเยี่ยมเยีอน คุณแหม่ม แห้ง Lovely Spa

อีกครั้ง  ตามคำร้องขอ  มีเด็กใหม่ อายุนิดเดียว แบกหนังสือมาอ่าน..ทำงานด้วย

ให้ไปช่วยอุดหนุนทุนการศึกษาหน่อย  .....ดูภาพน้องใหม่จาก Line แล้ว

น่ารักจริง.....หนึ่งทุ่มตรงออกรถทันที่

ไปพิสูจน์กัน น้องใหม่อายุแค่นี้  งานจะขนาดใหน

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *

ถึงร้าน คุณแหม่...แจ้งว่า  น้องพร้อมแล้วค่ะ

ยังไม่ทันเห็นตัวน้องเลย หน้าตาเป็นยังไง

แต่เหลือบเห็น น้องคนหนึ่ง นั่งอยู่ข้างใน  ส่งยิ้มหวานๆๆ มาให้

ยิ่มน่ารัก สุดๆๆ เลยยยยยยยยยยยยยย

ยืมมองอยู่เป็น นานนาน  น้่องก็เดินออกมา จุงมือขึ้นห้องชั้น 3 เลยยย

อ้อ  น้องนั่งรออยู่ก่อนแล้ว ....ฮาฮา

พี่ค่ะ เหนื่อยมั๊ย น้ำมะตูมเย็นๆๆ  ค่ะ พร้อมยื่นแก้วน้ำมาให้

พร้อมกะเดินมาใกล้ๆๆ พี่มีอะไร แนะนำได้ค่ะ หนูยังใหม่  ค่ะ

เอาไงดี  กำลังคิดอยู่  เหมือนน้องจะรู่ใจ  เดินเข้ามา

ถอดเสี้อผ้ากางเกงให้  พับเก็บแขวงอย่างดี

พี่ไปรอในห้องน้ำก่อนนะค่ะ  เดียวน้องตามไป....

แป๊ปเดียวเอง  ร่างเปลีอยเปล่า ของเด็กน้อย ปรากฏตรงหน้า ในห้องน้ำ

น่ารักจริงๆๆ ผิวอาจจะไม่ขาวมาก แต่เนียนสวยงาม

หน้าออกเหมือนสาวรุ่น เพิ่งแต่พาน เต็งตึง ...ขอจู๊บเป็นประเดิมก่อน สักครััง

น้องตามใจ  ยืนกอดชูกไซ้กันสักพัก  น้องบอก อาบน้ำค่ะ

งานอาบน่ำ บริการให้อย่างดี  จะนั่ง จะยื่น ชอบแบบไหน

บอกน้่อง น้องทำให้หมด....หน้าหลัง ถูบนถูล่าง  ล้วงหน้าล้วงหลัง

โวย์ น้องใหม่อะไร นี่ ตัวแค่นี้ ทำได้เก่งจุงเบยยยยยย

• *

มาต่อที่เตียงนอนกัน  ไม่ต้องนวดแล้ว

ติดพันมากจากห้องน้ำ บนเตียงนุ่มๆๆ เย็นสบาย

ไม่ต้องแนะนำน้องใหม่แย้ว  กระบวบท่าเสียวแบบในห้องน้ำ

เริ่มอีกครั้ง ...ไต่ไล่ระดับความเสียวจากบน..ปากประกบปาก

ลงล่าง ถึงปลายเท่า แล้วขยันขึ้นมาอีกนิด... ตรงนั้น ไม่ต้องบอก

เพราะน้องชอบกินไอติม อยู่แล้ว  กินไปกินมา พาลงหลุมซะเลย....สบายๆๆกันไป

จบงาน ต้องพาน้องไปกินไอตืด SwenZen  พร้อมพาไปเล่นกอลฟ์  ที่ ต้นรักรีสอร์ท ซะหน่อย

-------------------------------------------------------

ขอบคุณนะ  เด็กน้อง  น้องมานี่ นักษาตัวน้อยแต่ลีลาใหญ่

--------------------------------------------------

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Noomha

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1